• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚ Ý CẦN PHẢI ĐỌC KHI THAM GIA BOX ỨNG DỤNG !!!!!!!!

venusian

Moderator
CHÚ Ý CẦN PHẢI ĐỌC KHI THAM GIA BOX ỨNG DỤNG ANDROID

Mình mở Topic mày ra để cho các bạn thật lưu ý khi tham gia vào Box Game Ứng Dụng cho Android vì thời gian gần đây rất nhiều Game hay Ứng Dụng lừa đảo khi các bạn cài vào máy nó sẽ tự động gửi tin nhắn và trừ tiền trong tài khoản của bạn (Thường thì mỗi tin nhắn mất 15.000 vnd)

Các ứng dụng này đa phần chủ yếu là các ứng dụng hay Game Việt. Vì các bài viết này đều đúng so với quy định của Diễn Đàn. Thật hay giả đều lẫn lộn nên mình hay các Điều Hành Viên khác không thể biết đc mà xóa bài đc. Chỉ có thể cài đặt lên máy mới phát hiện ra đc.

Vì vậy các bạn phải thật lưu ý: Không cài đặt các Game hay Ứng Dụng Việt nếu thấy nghi ngờ. Đa phần các Game hay Ứng Dụng này đều đc các thành viên mới Post bài. Phát hiện ra Ứng dụng hay Game nào lừa đảo các bạn giúp mình trả lời luôn vào Topic bài đó để Các Điều Hành Viên, Quản Trị Viên xử lý kịp thời tránh người khác mất Tiền Oan theo.

=====***=====​

Chỉnh sửa cuối: