• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚ Ý THEME SEXY

saodoingoi142

Moderator
Vẫn ko được chán wá!

Nếu bạn Down File đính kèm trong các bài viết ở trong Topic này thì với các trình duyệt trên Mobile thì sẽ dễ dàng Download về máy được.
Nhưng còn với bài viết đầu tiên của chủ Topic File này lớn có kích thước: 1.74 MB được Upload ở trang megaupload nên bạn sẽ khó Down về trên Mobile do cấu hình máy cũng như tốc độ truyền sóng của nhà mạng nữa.Chính vì thế mình khuyên bạn hãy bỏ chút thời gian rãnh ra mạng vào PC để Download về cho nhanh nhé!!!;;)

THUONGLATOI

Các bác pro giúp e làm sao để dow về đi mà! Nhà e ở nông thôn mún dùng PC dow cũng ko có! Hjx

panrai

Super V.I.P
Nếu bạn Down File đính kèm trong các bài viết ở trong Topic này thì với các trình duyệt trên Mobile thì sẽ dễ dàng Download về máy được.
Nhưng còn với bài viết đầu tiên của chủ Topic File này lớn có kích thước: 1.74 MB được Upload ở trang megaupload nên bạn sẽ khó Down về trên Mobile do cấu hình máy cũng như tốc độ truyền sóng của nhà mạng nữa.Chính vì thế mình khuyên bạn hãy bỏ chút thời gian rãnh ra mạng vào PC để Download về cho nhanh nhé!!!;;)
cái link năm 2007 đến h lận ko biết còn sống hay ko mà dowl vậy ;;)

Các bác pro giúp e làm sao để dow về đi mà! Nhà e ở nông thôn mún dùng PC dow cũng ko có! Hjx

saodoingoi142

Moderator
cái link năm 2007 đến h lận ko biết còn sống hay ko mà dowl vậy ;;)

Dĩ nhiên mình đã kiểm tra kĩ rồi mới nói với các bạn đó chứ.Linkdown trên trang megaupload hiện tại vẫn hoạt động bình thường các bạn nhé!!!;;)

Bạn hãy dùng trình duyệt UC Web để dẫn Link Down về bạn nhé!.Còn nếu không thì chỉ còn cách ra mạng vào PC mà Down về rồi giải nén cho mau thôi bạn à!!!;;)

THUONGLATOI

E xài hết các trình duyệt wed rùi mà vẫn ko đc! Ra mạng thì khó! Nhà e cách quán net cả chục km! Mong các bác giúp cho! E xin thankyou trước!