• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúc mừng các thành viên nữ nhân ngày Quốc Tế Phụ Nữ 8-3!

Nhân ngày Quốc Tế Phụ Nữ 8-3 mình xin gởi những lời chúc tốt đẹp nhất đến các thành viên nữ của Diễn đàn PDAViet. Chúc các bạn luôn vui vẻ, luôn nhiệt tình và nhất là luôn xinh gái nhé...=D>

picture.php

Nào xin mời các thành viên nam hãy vào đây gởi lời chúc đến các thành viên nữ nhân ngày 8-3 đi nào.

Happy Women's Day

DreamLand

Nhân dịp ngày Quốc tế Phụ nữ(hihi :D)mình xin gửi những lời chúc nồng nhiệt nhất đến toàn thể các bạn nữ .
Chúc các bạn ngày một xinh đẹp để ngày càng có thêm nhiều chàng trai đeo bám nhằng nhằng như lửa bám xăng,
như răng bám lợi, như trời bám mây,như cây bám đất,như bít tất bám.....bà n chân !

hantinhtu_baby

.::Happy Women's Day::.
Nhân ngày 8/3 xin chúc một nửa thế giới kia luôn hồn nhiên trong cuộc sống.Chúc các bạn luôn duyên dáng và xinh đẹp trong mắt một nửa thế giới còn lại.