• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúc mừng . chúc mừng . chúc mừng ......

Status
Không mở trả lời sau này.

Nokialover

Số 1 : Badamgiak23 với rất nhiều niềm vui - Được phong anh hùng PV, MOD 7 sao , Được nhận vào trường Y , nghe đồn sắp lấy vợ ..vv... :))
Số 2 : Wantoknow có công chúa , lên chức to , nói chung từ dạo nhận chủ tịch CLB HP lên như diều =D>=D>=D>=D>=D>
Số 3 : Tuan1412 được huân chương , và đang được đề bạt sẽ lên chức to trong nay mai :D
Xin chúc mừng các vị =D>=D>=D>=D>=D>
Đề nghị các anh em nhiều niềm vui trên đây tổ chức bữa tiệc chia vui cùng toàn thể CLB PVHP chứ nhỉ :)):)):))

Taki7610

Unlock_GSM
Chúc mừng các anh,chúc các anh luôn mạnh khỏe-hạnh phúc và luôn đạt nhiều thành công hơn nữa trong công việc,trong PV,trong cuộc sống ngoài đời.

*Anh Long,chừng nào "đám cưới" gởi thiệp cho em nhé anh.-"Nhớ đồng chí"-

Born2loveU

Member
Số 1 : Badamgiak23 với rất nhiều niềm vui - Được phong anh hùng PV, MOD 7 sao , Được nhận vào trường Y , nghe đồn sắp lấy vợ ..vv... :))
Số 2 : Wantoknow có công chúa , lên chức to , nói chung từ dạo nhận chủ tịch CLB HP lên như diều =D>=D>=D>=D>=D>
Số 3 : Tuan1412 được huân chương , và đang được đề bạt sẽ lên chức to trong nay mai :D
Xin chúc mừng các vị =D>=D>=D>=D>=D>
Đề nghị các anh em nhiều niềm vui trên đây tổ chức bữa tiệc chia vui cùng toàn thể CLB PVHP chứ nhỉ :)):)):))

Đề nghị những người có tên nêu trên cùng vào cho ý kiến để anh em còn mài răng cái nhỉ :)).
Quả này ăn khao chít thôi ! =D>=D>=D>

Tuan1412

Đề nghị những người có tên nêu trên cùng vào cho ý kiến để anh em còn mài răng cái nhỉ :)).
Quả này ăn khao chít thôi ! =D>=D>=D>
Đâu đâu ai khao đấy anh Hiệp,có ăn khao thì gọi em nhé,hé hé =))=))=))

Badamgiak23

Super V.I.P
Đầu tiên cho em gửi lời cảm ơn tất cả anh em PV Hải Phòng,nhất định vụ này sẽ khao ...
Chờ ý kiến của đồng chí Tuấn và anh Hà.

Anhtoitb

Oh la la
Lần này phải là tứ gia khao anh em mới đúng:
1. Badmagiak23 (thành tích quá được) = 200k
2. Tuan1412: Huân chương = 100k
3. Chủ tịch: Có công chúa = 100k
4. Phó chủ tịch Nokialover: 1aka - quá tuyệt = 100k
Ai nhất trí xin bỏ phiếu để móc túi 4 vị trên!

Badamgiak23

Super V.I.P
Oh la la
Lần này phải là tứ gia khao anh em mới đúng:
1. Badmagiak23 (thành tích quá được) = 200k
2. Tuan1412: Huân chương = 100k
3. Chủ tịch: Có công chúa = 100k
4. Phó chủ tịch Nokialover: 1aka - quá tuyệt = 100k
Ai nhất trí xin bỏ phiếu để móc túi 4 vị trên!

Đồng chí anhtoitb nhiệt tình quá nhỉ :-?,thanh toán khoản nợ 10.000 PVD đi để còn lấy tiền khao anh em chứ :D:D:D

Anhtoitb

úi trời! Long định quy pdv ra vnd à?
Ok! Long cho tỉ giá đi để mình chuyển khoản về quỹ liên hoan của CLB cho!
He he... đợt này ăn khao to rùi!

Wantoknow

Anh em làm gì mà la lối om xòm ở đây thế hảX-(X-(X-(

Định xì-păm hả :-?:-?:-?

Cho đi bơi hết cả bây giừ ;;);;);;)

duong83

Lãnh đạo cho anh em mình bơi trong bia đấy! anh em mình cám ơn lãnh đạo đi nhỉ :D:D:D .Xin chúc mừng mọi người =D>=D>=D>

Born2loveU

Member

Đi bơi mà có chân dài bơi cùng hả anh Hà ơi ? nếu vậy em bơi, em bơi. Lạnh em cũng bơi. :)):)):))

gaumeo031181

Hi,chào tất cả mọi người.Mình vừa đi công tác về,mấy hôm bận quá giờ mới có dịp lên mạng hỏi thăm anh em.
Xin chúc mừng Badamgiak23,Wantoknow và Tuan1412.
Hẹn gặp lại vào 1 ngày gần nhất.

Anhtoitb

Sao mấy hum nay không có gì để chúc mừng thế anh em nhảy?!!?
Có anh em nào mua được dế mới hay cái gì đó mới không để mọi người còn chúc mừng!

Status
Không mở trả lời sau này.