• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG HẠNH PHÚC CHO CỰU MOD PHUONGANH

tinh_la_gi

Administrator
Ngày hạnh phúc của Cựu Mod PhuongAnh là ngày 04/04/2010 nhưng TLG lập topic sớm với 2 lý do sau

1. Anh em vào chúc mừng từ từ đến ngày đó là vừa ... đây là cách tiếp sức tinh thần trước cho PhuongAnh trước khi lên "xe bông" đó \-/

2. Chuyến này TLG cũng xuất phát từ HCM ra HN để mừng ngày hạnh phúc của Cựu Mod 1 thời lừng lẩy chốn spam này .. nên nếu đồng chí nào có ân oán và quà cáp gì thì gửi cho TLG đem ra HN trao cho Cựu Mod luôn nhé ...

Lưu ý quà cáp không quá to và nặng nếu vi phạm xung vào công quỷ :ar!>:)
Riêng đồng chí nào gửi "ân oán" thì trong lúc bay đoạn nào dừng đèn đỏ trên đó TLG sẽ gửi tạm trên đó luôn >:)

TLG hy vọng sẽ được lập nhiều topic cho các "công thần" của box như thế này. =D>

Treo topic 2 tháng để ghi nhận những đóng góp của Cựu Mod PhuongAnh.​

DreamLand

Chúc chị PA trăm năm hạnh phúc nha :)

Hihihi khi nào em thành cựu TM và cưới chồng như chị PA nhỉ :) Rùi hok biết lúc đó anh Tình có treo Topic thế này hok nữa :D :D :D
Phải kiếm món quà nào hay hay mí được :D

Whinny

Chúc mừng chị nhé.
Chúc AnhChị trăm năm hạnh phúc...
Hức.. Bao h em mới được như vầy nè :D

Zenki

Super V.I.P
Hihihi khi nào em thành cựu TM và cưới chồng như chị PA nhỉ :) Rùi hok biết lúc đó anh Tình có treo Topic thế này hok nữa :D :D :D
Phải kiếm món quà nào hay hay mí được :D
Chú mày cưới chồng hay cưới vợ???

tinh_la_gi

Administrator
Chú mày cưới chồng hay cưới vợ???

Định lôi kéo bà con lạc đề à ... :ar!
Có gửi quà gì về hem .. tháng 6 nhỏ em anh về đó .. gửi về trể còn hơn là ko có mà :p

thoisuhangngay

Chúc mừng cô dâu cựu Mod PhuongAnh, chúc hạnh phúc!

(thế mà khi trước, tưởng rằng 2AnhChi trong dđ sẽ kết đôi, tại thấy có topic bàn luận, trong đó có lời of quan chức to ủng hộ lắm mà!!!)

TruongHan

Super V.I.P
Chúc mừng chị Phương Anh nha,làm cô dâu thật đẹp vào \-/
Đang dợt bài "Vui trong ngày cưới",qua tết dính đám cưới quá xá :))
Cũng muốn zợ quá mà chả ai chịu :(

DreamLand

Háo hức thiệt đó, em cũng mún thời gian trôi qua nhanh nhanh để lấy chồng luôn một thể quá :(

Hungnokia3300

Well-Known Member
Không biết cô bé này chống lầy ở đâu và ai nhẩy :) ? Hôm đó có mời chính thức toàn bộ anh em PV không nữa :D ?

saodoingoi142

Moderator
Xin đc gửi lời "Chúc Mừng Hạnh Phúc Trăm Năm" đến Cựu Mod PhuongAnh (Ngày 04/04/2010 sắp tới!) =D>\-/;;)