• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG NĂM MƠI XUÂN GIÁP NGỌ

khong_co_ai

Active Member
Nhân dịp năm mới Giáp Ngọ xin chúc anh em PDAVIET nói chung và PDAVIET HD nó riêng một năm mới tràn đầy niềm vui, ngập tràn hạnh phúc, tiền kiếm thật nhiều, chơi nhiều máy mới, offline tơi tới...

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Nhân dịp năm mới Giáp Ngọ xin chúc anh em PDAVIET nói chung và PDAVIET HD nó riêng một năm mới tràn đầy niềm vui, ngập tràn hạnh phúc, tiền kiếm thật nhiều, chơi nhiều máy mới, offline tơi tới...

Chúc mừng năm mới Giáp Ngọ! Chúc anh em CLB cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, kinh tế khởi sắc hơn năm ngoái! Chúc diễn đàn ngày càng phát triển!

kdv2108

Active Member
Chúc mừng năm mới.Chúc toàn thể thành viên PDAVIET và đặc biệt là PDAVIET HD năm mới Giáp Ngọ tràn đầy niềm vui,hạnh phúc và thành đạt,năm con Ngựa "Mã đáo thành công".

PhamHien

Chúc mừng năm mới.Chúc toàn thể thành viên PDAVIET và đặc biệt là PDAVIET HD năm mới Giáp Ngọ tràn đầy niềm vui,hạnh phúc và thành đạt,năm con Ngựa "Mã đáo thành công".

Năm nay em tuổi ngựa nhé, nhưng phấn đấu đóng bốn cái ''móng'' cao su thôi!