• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúc mừng ngày 8.3

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Đến ngày mồng 8.3 rồi mà chẳng thấy anh em lập topic chúc mừng các chị em phụ nữ gì cả nên mình phải tự lập topic chúc mừng vậy :(

PhuongAnh

Em cứ ngồi ngắm hoa. Em cứ ca cứ hát. Anh sẽ lo rửa bát. Anh sẽ lo quét nhà. Anh sẽ lo giặt là. Em uống gì anh pha. Chợ gần hay chợ xa. Anh lần ra được hết. Món em ưa anh biết. Em cứ chờ mà xem. Em đánh phấn xoa kem. Anh nhặt rau vo gạo. Em ung dung đọc báo. Anh tay nấu tay xào. Anh tự làm không sao. Đừng lo gì em nhé. Tà áo em tuột chỉ. Đưa anh khâu lại giùm. Nho anh mua cả chùm. Buồn mồm em cứ nếm. Bạn gái em mà đến. Cứ vô tư chuyện trò. Anh tắm cho thằng cu. Rồi anh ru nó ngủ. Màn hình bao cầu thủ. Nghe em hét "vào rồi". Hết một ngày em ơi. 24h thôi nhé. (8/3) . HAPPY WOWMEN'S DAY

AnhPheCT

Chúc mừng Chị Em trên www.pdaviet.net!! Hạnh phúc và thành đạt!! Mong 365 ngày trong năm đều là ngày 8/3 nhé!! Quà các Chị Em đây!! =======>>>!!!

Chỉnh sửa cuối:

carrick1984

Mồng 8 tháng 3 là ngày mà phụ nữ cảm thấy mình là phụ nữ, còn đàn ông cảm thấy mình là đàn ông.
Tôi đề nghị nâng cốc chúc cho những ngày còn lại trong năm phụ nữ luôn cảm thấy mình được yêu mến và quí trọng, còn đàn ông – yêu thương và che chở cho phụ nữ!
HAPPY WOMEN'S DAY!

nhathuy

HAPPY WOMAN'S DAY!!!
Mùng 8-3 Chúc chị em phụ nữ đc cùng bạn bè đi khắp nơi, đc vui đùa, mà sao không thấy khó khăn đc an toàn. Chúc các chị em luôn tự tin là chính mình nhá :)):)):))

poison071089

Gửi tới tất cả các mem nữ của pda viet mỗi người một nụ hun chúc mừng 8 - 3.:-*:-*

Posted via Mobile Device

0982182911

chúc chị em mãi mãi hạnh phúc, không chỉ 8/3 mà luôn luôn ...tên nào dám làm chị em thấy tủi thân , đau khổ hay...cái gì đại loại thế bít tay mỗ . ;) .
1 nửa thế giới đóa .. hahaha =D>

HuynhThanh

8/3 chúc chị em phụ nữ trên P.V luôn trẻ đẹp, hạnh phúc, thành đạt...:D

TaQuangDuc

có quá nhiều điều ca ngợi phụ nữ, nói ra không biết khi nào mới hết, vì thế xin dành những lời đẹp nhất cho chị em nhân ngày hôm nay và 364 ngày còn lại (năm nhuận thì ngày nhuận dành cho bạn nào sinh ngày 29-2 nhé :D)

CongVoi

Super V.I.P
Chúc bà Tám PA mau lấy chồng :))=)).Và chúc chị em trong PV luôn xinh đẹp yêu đời nhé

Status
Không mở trả lời sau này.