• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM 20 THÁNG 10

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator

Có thơ rằng:
Hôm nay hai mươi tháng Mười
Chúc chị em cứ tươi cười như hoa
Bài thơ để gọi là quà
Đọc rùi ngẫm nghĩ để mà nhớ…chúng tôi
:D

Hôm nay là 20-10 rồi đấy các bạn à ... các anh em, các đồng chí đã chuẩn bị gì cho "1 phần 2" thế giới kia chưa ?!

Nếu chưa hay chưa có vậy thì hay thử tưởng tượng và chi sẽ cùng anh em PV đi nào .. biết đâu những chia sẽ của bạn sẽ có ích cho người khác đấy ... \-/

Riêng TLG xin gửi lời chúc đến quý cháu, quý em, quý chị, quý cô, quý bà ... là thành viên của PDAVIET và các bà con cô bác họ hàng gần xa của các "quý" một lời chúc thân thương và tốt đẹp nhất trong ngày này

Chúc mọi người phụ nữ đọc bài viết này có một ngày 20/10 thật khó quên và kỳ cục...kẹo. Đi xiêu vẹo vì cười trẹo quai hàm. Miệng càm ràm vì nhận quá nhiều niềm vui. Vậy nha!

AnhPheCT

Hôm nay là một ngày tấc cả trong 1 của Mình..................Chúc mừng................! Nhưng hơi bị nặng đê!.... Chúc tấc cả một nửa kia luôn hạnh phúc....!

Chỉnh sửa cuối:

HuyChung

Chúc mừng 20/10 ngày phụ nữ việt nam .
21/10 ngày thế giới đàn ông ...Chúc mừng chúc mừng???????\-/\-/=))

Status
Không mở trả lời sau này.