• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT SVIP NGUYEN THANH TUAN

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Lẽ ra anh lập topic này khi tối nhưng do tình hình gia đình đang có nhiều biến cố nên ko lập kịp !

Và lẽ ra anh cũng nên lập 1 topic như thế này trong phòng cán bộ nhưng anh nghĩ lập topic ngoài này sẽ có nhiều anh em có những lời chúc tốt đẹp dành cho em.

2 cái lẽ ra đủ để biện hộ cho việc lập topic trể này rùi nhá ... chú để anh lẽ ra mãi thì hết chúc luôn :)):D

Lập topic với lời chúc cá nhân của anh dành cho em ... một người em, một người bạn ... chúc em luôn hạnh phúc và an lành .

Thay mặt BQT gửi lời chúc sức khỏe và chờ ngày em quay lại ... \-/

Treo chú ý 2 tuần ghi nhận những đóng góp "một thời" của Svip

DreamLand

Chúc mừng sinh nhật anh nhé :D
Dù chưa từng dc làm việc cùng anh nhưng nghe nói quá khứ cũng oai hùng lắm :D

JongZiZi

Vừa diệt Virus xong, nên chúc mừng hơi trễ. Chúc mừng sinh nhật SV NguyenThanhTuan.

Rãnh rãnh nghe vài NonS cho dzui dzẻ nghen. Happy happy.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Xin cám ơn anh Tình , anh Ninh , anh Tú cùng anh em đã có những lời chúc tốt đẹp và dành nhiều ưu ái dành cho em . Chúc anh em sức khỏe , thành đạt . Chúc a tình nhanh thu xếp chuyện gia đình ổn thỏa nhé ! Hy vọng sẽ có dịp và thời gian quay lại để được cùng sinh hoạt với anh em .

TruongHan

Super V.I.P
Chúc Bạn sinh nhật vui vẻ nhé,mình thích ai sinh vào tháng 8..... vì sinh nhật mình cũng là tháng 8 :D\-/=D>

saodoingoi142

Moderator
Lời Chúc mừng Sinh nhật muộn đến SVIP NguyenThanhTuan!!!=D>;;)

Chúc Tuấn sinh nhật vui vẻ,thành đạt và hạnh phúc trong cuộc sống.Khi nào mình vào lại Huế anh em mình nhậu 1 bữa giao lưu nha!!!;;)

Status
Không mở trả lời sau này.