• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình hỗ trợ tiết kiệm PIN - Battery Guard v0.0.1.1

orange_244

Banned
Chương trình sẽ giúp kiểm soát các luồng thông qua các pin tắt một số các quy trình, chức năng của điện thoại. Giao diện paltseorientirovanny, dể sử dụng tiết kiệm tối đa pin. giúp kéo dài thời gian chờ cho máy tiết kiệm 25% pin.Bình thường những chức năng đó không sử dụng nhưng vẩn chạy ngầm mặc định trong đó.đây là phần mềm can thiệp vào hệ thống cho phép tắt những ứng dụng có sẳn chưa cần sử dụng.CHÚC VUI!
hổ trợ:
WM5 - WM6.5 ,NetCF 3.5
mọi loại màn hình
nhớ thanks nếu thấy là bổ ích:D
(lưu ý nhé: rom 6.5 HTC_blueangle 21501 By Sun_dream không chạy được do lỗi rom)

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?s3dia9jkw9cf1j3[/DOWNLOAD]
[DOWNLOAD]http://www.megaupload.com/?d=1YRLXPGF[/DOWNLOAD]

Last edited by a moderator:

bitit

cái này chạy ẩn hả bác?tiết kiệm được khoảng bao lâu nhey?

lgacb

bạn gửi lại file đi,bị lỗi rồi nhé không phai file cab

orange_244

Banned
bạn gửi lại file đi,bị lỗi rồi nhé không phai file cab
xóa đuôi chọn vào file down về bấm F2 sau đó xóa đuôi .7z đi là có file cab thui mà! ( tải cả 100 lần mà thanks đc vài người :(()

CuongSuper

xóa đuôi chọn vào file down về bấm F2 sau đó xóa đuôi .7z đi là có file cab thui mà! ( tải cả 100 lần mà thanks đc vài người :(()
phải test thử xem thế nào đã chứ bác dù sao cũng cảm ơn bác.
mà bác cho vài hướng dẫn sử dụng nữa đi.mấy cái đó để off hết ah hay để những cái nào

orange_244

Banned
các chế độ có thể tắt bớt đi để tiết kiệm PIn đó bạn ,bạn có thể lựa chọn để tắt.

tdmavth175

em cũng thấy cái này khó sử dụng không hiểu ra sao, các bác chỉ em phát, ko bít dùng nên chả thấy tiếtm kiệm tẹo nào

nhc1912

mình dùng rồi chẳng ăn thua gì cả quan trọng là cách dùng của từng người thôi.dù sao cũng thanks một phát

AnhPheCT

Chương trình hỗ trợ tiết kiệm PIN - Battery Guard v0.0.1.3 Update! (06/07/2009)

--------------------------------------------------------------------------

Chương trình sẽ giúp kiểm soát các luồng thông qua các pin tắt một số các quy trình, chức năng của điện thoại. Giao diện paltseorientirovanny, dể sử dụng tiết kiệm tối đa pin. giúp kéo dài thời gian chờ cho máy tiết kiệm 25% pin.Bình thường những chức năng đó không sử dụng nhưng vẩn chạy ngầm mặc định trong đó.đây là phần mềm can thiệp vào hệ thống cho phép tắt những ứng dụng có sẳn chưa cần sử dụng.CHÚC VUI!
Hổ trợ:
WM5 - WM6.5 ,NetCF 3.5mọi loại màn hình!

version 0.0.1.3 (06-07-2009)

added window's captions
added support for provisioning xml (export/import)
added driver registry name for subdevices
little less memory usage
improve windows loading time
more compatuble backup/restore process
fixed landscape mode

Mr_DHL

Cái này chắc là can thiệp vào regi của máy phải không các bác?

champ

ai hướng dẫn cách sử dụng với :(
chẳng bik phải tắt cái nào
em thanks trước :(

xanh14

bac' co the chi them cach' su dung dc ko ??? sau khi install thi cu de day thoi ha?? hay la phai mo? program moi lan start up ??

nghang

cám ơn nhiều. nhưng chẳn ai biết dung thì thật làm thiết ( qua nhiều người thắc mắc) do vầy nên thân chủ phài chỉ giáo rỏ hơn.

hoadainhan70

Active Member
cái này dùng dễ mà mình xem trên màn hình cái gì cần turn off thì tắt nó đi thui