• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chụp ảnh, làm méo mó hình ảnh với PM Face Warping Version 2.0_S60

TruBic

Well-Known Member
Ứng dung này cho phép bạn chụp ảnh rồi làm méo mó bức ảnh đó.
Bạn cũng có thể làm méo 1 ảnh có sẵn với kích thước 640x480 pixels.
Nhược điểm phần mềm này là ít hiệu ứng làm méo, chỉ làm méo được ảnh 640x480 Pixels. còn các kích thước khác thì không thể làm méo.
Ứng dụng nhỏ họn đơn giản nên mình ko cần phải giới thiệu chi tiết.
Do ứng dụng đã được xử lý bởi BinPDA nên mình ko up trực tiếp được.
Chúc các bạn vui vẻ khi đến với PV!

hupchao

cái này tớ có dùng sẵn 1 bản rồi thì phải.ứng dụng khá hay và hài hước.Hình như có khoảng 10 kiểu méo mó do Jimmy việt Hóa :D

TruBic

Well-Known Member
cái này tớ có dùng sẵn 1 bản rồi thì phải.ứng dụng khá hay và hài hước.Hình như có khoảng 10 kiểu méo mó do Jimmy việt Hóa :D

Xin lưu ý không dùng xin đừng Spam nhé, tùy vào lựa chọn của mỗi người, dùng bản nào? của ai dịch? là tùy họ nhé bạn!

LeHoanglove

Xin lưu ý không dùng xin đừng Spam nhé, tùy vào lựa chọn của mỗi người, dùng bản nào? của ai dịch? là tùy họ nhé bạn!

anh cho em hỏi sau khi em chup ảnh và làm méo xong thì ảnh đó đc lưu ở đâu thể hả anh?? em tìm mãi mà không thấy??

TruBic

Well-Known Member
anh cho em hỏi sau khi em chup ảnh và làm méo xong thì ảnh đó đc lưu ở đâu thể hả anh?? em tìm mãi mà không thấy??
Mặc định của ảnh chụp nằm trong C\Nokia\Images.
Để anh thử fix xem có thể cho nó qua E\Images ko nhé em trai.

LeHoanglove

Mặc định của ảnh chụp nằm trong C\Nokia\Images.
Để anh thử fix xem có thể cho nó qua E\Images ko nhé em trai.

Thank anh ! em đã tìm được ảnh rồi, quả đúng là nó nằm ở ổ C anh ah. Anh Fix lại sang E nhé như vậy đỡ hao bộ nhớ may anh ah.

jeffer2

Thank anh ! em đã tìm được ảnh rồi, quả đúng là nó nằm ở ổ C anh ah. Anh Fix lại sang E nhé như vậy đỡ hao bộ nhớ may anh ah.
ko cần đâu, bạn có thể vào gallery chuyển nó sang thẻ nhớ được mà

onlylove80

ko cần đâu, bạn có thể vào gallery chuyển nó sang thẻ nhớ được mà

Như vậy không tiện đâu bạn ah.. nếu Mod Trubic fix lại được thì sẽ hay hơn, đâu mất công chuển kiểu vậy làm gì.