• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chụp ảnh phong cách mới

DreamLand

Chụp ảnh với nhiều frame sinh động nè pà con
Lenses Camera giúp việc giải trí trở nên rất thú vị

Hỗ trợ thêm các tính năng mới
HÃY tHƯỞNG THỨC!!! ^^

llTuyetTinhCocll

Chụp ảnh với nhiều frame sinh động nè pà con
Lenses Camera giúp việc giải trí trở nên rất thú vị

Hỗ trợ thêm các tính năng mới
HÃY tHƯỞNG THỨC!!! ^^

Úi sao cài vào nó lại bảo "Cuor... file" ( hiện lẹ quá mà mình thì lại gà EN,nên ko thấy chữ đó , đại khái là cài ko được, hay lỗi gì đó ). Bạn coi giúp lại cái heng.
P/s: Vì tesst chưa đc nên hỏi cái. HÌnh này là mình chụp rồi mình sửa( gián tiếp) hay là nó hiện ở chế độ như vậy( trực tiếp).

DreamLand

Úi sao cài vào nó lại bảo "Cuor... file" ( hiện lẹ quá mà mình thì lại gà EN,nên ko thấy chữ đó , đại khái là cài ko được, hay lỗi gì đó ). Bạn coi giúp lại cái heng.
P/s: Vì tesst chưa đc nên hỏi cái. HÌnh này là mình chụp rồi mình sửa( gián tiếp) hay là nó hiện ở chế độ như vậy( trực tiếp).
hic file cài đặt vẫn ok. còn đó là hình ảnh chụp cả giao diện phần mềm, chứ không phải tấm hình "gián tiếp".Chất lượng hình ảnh không được chú trọng, chỉ dành cho các frame lạ mắt và vui thôi.
Posted via Mobile Device