• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYỆN BÊN LỀ CUỘC THI ẢNH

Khoaaa

123

yeah, tham ja thôi. Nhưng con máy mình chụp hơi ẹ, nhưng ko sao chơi luôn :D

DreamLand

Chắc N70 China anh hùng thì camera trước mới 1.3 :))
Haha, Máy N70 Camera Front là 1.3, Camera Back là 2.0
Zị em chụp bằng Camera 1.3 là phù hợp rùi \-/
PS. Phần quà của anh kỳ wá, em kg hiểu.
Em có ý kiến là thay đổi giải nhất bằng 1 chuyến du lịch Trung Quốc cùng Em nuôi Man, mọi chi phí do Man lo liệu =D>

Whinny

Haha, Máy N70 Camera Front là 1.3, Camera Back là 2.0
Zị em chụp bằng Camera 1.3 là phù hợp rùi \-/
PS. Phần quà của anh kỳ wá, em kg hiểu.
Em có ý kiến là thay đổi giải nhất bằng 1 chuyến du lịch Trung Quốc cùng Em nuôi Man, mọi chi phí do Man lo liệu =D>
cái này chuẩn nè=D>
@cam trước dùng để chụp chân dung áh
dung nhan của DimLen thì wá wen oỳ>>>>:)>:)
chọp pong kảnh đê;;);;)

DreamLand

cái này chuẩn nè=D>
@cam trước dùng để chụp chân dung áh
dung nhan của DimLen thì wá wen oỳ>>>>:)>:)
chọp pong kảnh đê;;);;)
Qua trao đổi với Man thì được biết vấn đề tài chính tài trợ với Man là chuyện nhỏ, em nuôi Man cũng tỏ ra hơi e dè, thẹn thùng 1 tí rùi cũng "ùm" đồng ý rùi đó. Anh em cố gắng đạt giải nhất nha =D> =D> =D>

TruongHan

Super V.I.P
Test thử cái ống kính N95 xem trước nha

Khoaaa

haha mathanh ko biết j về chộp hình đâu. Hôm bữa anh ấy khoe với mình như zậy mà :D.
Mathanh cho mượn n82 để dự thi đi :))

Hoden

Super V.I.P
chà chủ đề này nóng đây . post cảnh đồng nông thôn nha ..................vì mình là nông rân thời a còng..................xí chỗ mai đi vi hành xong rồi post cho=))