• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

Thangdq

Tất cả các yêu cầu về game cho dòng UIQ sẽ được đáp ứng trong topic này.

Chú ý:

- Ghi rõ tên, version (nếu có) yêu cầu.
- Viết tiếng Việt có dấu.

Chỉnh sửa cuối:

hien1983

bác ơi bác có trò SkyForceUIQ version mới không bác mình thích trò này lắm giúp mình nhé.Nếu được thì cám ơn bác nhìu nha thank

hien1983

không sao ít ra mình cũng biết được là mình đang chơi con SkyForce mơi nhất rùi thank bác nhìu.Bác có trò gì trên UIQ hot nhất hay là trò nào bác coi là hay nhất bác up len cho em ch­ơi với nhé mình chơi trò SkyForce nát may ra rui` .Thank bác tr­ước nhé

cfbarca

Active Member
@Ai có bản game SUKUDO for UIQ 2.0 thì post lên dùm tui, cái ni chơi trê PC thấy hay hay và cảm thấy IQ mình tăng lên nhìu, Tks trước

Thangdq

@Ai có bản game SUKUDO for UIQ 2.0 thì post lên dùm tui, cái ni chơi trê PC thấy hay hay và cảm thấy IQ mình tăng lên nhìu, Tks trước

Bạn đã xem trong topic Game cho UIQ Cập nhật chưa? Mình nhớ là có khoảng 3 hay 4 game Sudoku đó. :D

cfbarca

Active Member
@UIQ hình như chẳng có Game nào "..ươi ...át" cả - Nhưng phát huy sáng kiến tự chế đỡ ghiền nhé : Cài soft PICPUZZPRO vào rùi add cái ảnh "Em Girl nào mát mát" dô, cắt ảnh rùi ghép lại, ....Xong...hehehe

cfbarca

Active Member
ppp

@hien1983.............có cho bro nè, DL về rùi giải nén, xong
Chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Game tìm điểm khác nhau nhớ không lầm chỉ có trên S60 thì phải ! Lâu quá không chơi game không biết có ra cho UIQ chưa !

nhimkho

Mình có một số game rất hay của UIQ nhưng demo

Game Karma Fighter chỉ cho chơi 10 lần, nhưng mình tìm ra cách là vào thư mục chứa nó xóa file HS.DAT là có thể cho liên tục, hoặc copy file HS.DAT từ lần chơi thứ nhất để ra ngoài, khi nào chơi hết 10 lần thì copy cài đè vào, tiếp tục chơi... Have fun
Còn game Romance of Three Kindoms (tam quốc chí) thì hình ảnh và âm thanh rất hay nhưng chỉ cho chơi thử 5 phút rồi tự động thoát ra ngoài. Chưa tìm ra cách cho full, chịu. Chờ các cao thủ thôi.

nhimkho

Mình có một số game rất hay của UIQ nhưng demo

Game Karma Fighter chỉ cho chơi 10 lần, nhưng mình tìm ra cách là vào thư mục chứa nó xóa file HS.DAT là có thể cho liên tục, hoặc copy file HS.DAT từ lần chơi thứ nhất để ra ngoài, khi nào chơi hết 10 lần thì copy cài đè vào, tiếp tục chơi... Have fun
Còn game Romance of Three Kindoms (tam quốc chí) thì hình ảnh và âm thanh rất hay nhưng chỉ cho chơi thử 5 phút rồi tự động thoát ra ngoài. Chưa tìm ra cách cho full, chịu. Chờ các cao thủ thôi.
dung lượng lớn không up lên được, chờ mình nén chia nho ra đã

smile188

Các bác ơi, bác nào có game Match it! giống Pikachu thì share em với nhé! Em cảm ơn các bác trước nhé!