• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ -TỔNG HỢP MOD ICON PIN+SÓNG+BLUETOOTH...CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
TỔNG HỢP CÁC BÀI THAY ĐỔI ICON CỦA PIN+SÓNG+BLUETOOTH..

Mình thấy thay đổi được 4+9 icon trong máy cũng đã nhiều rồi.Nay lập ra topic này nữa,cho nó đồng bộ luôn.Các bạn thích cái nào thì down về dùng nhé.Chú ý tất cả các bài ở dưới đây đều chép vào D/Resource

CongVoi

Super V.I.P
Tạm thời thế đã.Còn bây giờ các bạn dùng đi.Rồi vào đây cho ý kiến,ngoài ấn nút thanks ra,các bạn cũng nên post 1 vài bài ở đây,gọi là cho ý kiến và cũng có thể nói ra bạn là người lịch sự ;;);;);;)

thietvtec

Cám ơn bạn Cong Voi. Mấy Icon này mình thích lém! Đang tìm để down, không ngờ bạn post chung trong một topic, thật tiện lợi.
thân

savage

cảm ơn bạn nhiều nhé! thích thật đấy :D mình bấm nút thanks luôn này!

longbob

Bộ này mình khá ưng ý =D>
Cài cái này phải làm thế nào hả bác. Thấy nó là file MBM (sorry, o đọc kỹ hướng dẫn, thấy rồi bác à) nhưng o tài nào copy được, mặc dù đã dùng SMP chán

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.