• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: VIỆT HOÁ PHẦN MỀM BẰNG PASSOLO

oplat

mêt mỏi nhoc nhằn nhung lai vui. đó là tâm trang của tôi khi ngồi trên máy tính.để buóc chân vào viêt hóa phân mềm.thế mói thât su khâm phuc các vi tiền bối.đi truoc tieu biểu nhu anh:HÀ CHÂU;NGUYỄN PHÚC DAO:TMAP,vvv.
chúc các ban súc khõe rồi dào có thêm nhiều sản phẫm.thay măt nhũng nguòi dùng PDA có sủ dung sản phẫm của các ban.xin cám on

it_p0k3t

từ điển thuật ngữ đâu thế bác ui.cho em xin cái nào .tìm vàng mắt chẳng thấy đâu cả :|

catbui2303

Anh chị pro nào có thể việt hóa hộ em phần mềm : Easybits Magic Desktop 3.0 được không?, em việt hóa cái menu start mãi mà không được. Thank cả nhà

cocconso1

Mình muốn sử dụng hết tính năng của mastercam và cùng như phổ cập tiếng việt cho phần mềm cơ khí nên minh đã sử dụng Passolo 2007 để làm thịt thằng MX5, làm thử môt vài thứ nhưng sau khi cho vào mastercam thì bị lổi font, (mình sài win7 64bit đảm bảo đủ font, kiểu gỏ unicode nghe) ai có kinh nghiệm thì chỉ mình với, mới bắt đầu mà thấy nản quá chừng ko biết làm nổi ko đây.
http://me.zing.vn/jpt/photodetail/cocconso1/959173953
959173953

Chỉnh sửa cuối:

bkd2510

làm mãi toàn lỗi thozai.... mấy app trên trang khác cũng bị.. hay do pc nhitr