• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

gameland

Mình dùng chương trình nghe nhạc sẵn có của Sony M600i thấy nó sao sao ấy, bass nghe yếu hơn dòng W, volume cũng nhỏ hơn nhiều (dùng tai nghe). Bro nào có kinh nghiệm dùng nhiều ct nghe nhạc nào thấy cải thiện đc chất lượng thì cho mình biết nhé. Chắc hẳn cũng nhiều ng muốn biết ct này lắm!
Thanks luôn!

Last edited by a moderator:

tinh_la_gi

Administrator
2 chuẩn file của Microsoft đó hiện tại các máy chạy dòng UIQ chưa hổ chợ được bạn à !

mdapro

Ai giúp em với em cài Agilemessenger nhưng nó toàn báo bị security chặn
Mà trang symbiansigned bây h sao ko thể nào sign đc nữa, vào phần request toàn báo là invaild :(

Chỉnh sửa cuối:

gameland

Cho hỏi có chương trình nào khóa những mục mình muốn giấu không? danh bạ, tin nhắn, lịch hẹn chẳng hạn. Cái Handy safe mình ko thấy chỗ nào dùng đc cả

tinh_la_gi

Administrator
Dow cái 70 app của TLG đấy bạn .. trong đó có cái ADL rất pro...đáp ứng được phần nào yêu cầu của bạn !

=+hiện tại đó là soft hổ trợ nghe nhạc nhiều chức năng nhất ... bạn nên chỉnh âm thanh lại chất lượng sẽ cải thiện - test trên p990i !

gameland

Trong đó có 2 file:
ADL_v1.00_UIQ3.SIS
WebGate.Advanced.Device.Locks.v1.01.UIQ.3rd.Unsigned.Cracked-OPDA.sis
Cách cài thế nào vậy bro?

Thanhha_2602

Trong đó có 2 file:
ADL_v1.00_UIQ3.SIS
Cách cài thế nào vậy bro?

Bạn cài file thứ hai đi bạn:

chúc vui:D

hac_y_nhan

File đầu theo em là để các bác Singsis khi mà cái file thứ 2 nó không cài được
File thứ 2 thì "tự hiểu" hihihi

Thanhha_2602

em cài nhiều soft trên này cho p990i, sao nhiều cái không có tác dụng gì cả vậy mấy anh.
Bạn phải cho biết cụ thể là phần mềm nào?Thì anh em mới biết để chỉ giúp bạn được.
Bạn post bài sang topic thảo luận nhé.Ở đây chỉ cập nhật phần mềm mới thôi

tuanlinh

Em vừa mới mua máy hôm qua, chuyển dùng từ Mini S sang P990i thấy cũng có cái hay và cái chưa hay !

Hiện tại em đang tìm xem có phần mềm nào giống Smart Keys của Windows Mobile cho con P990i ko vì em thấy nếu có cái đấy thì tiện biết mấy, đỡ phải mở Address Book ra !

Thứ 2, em đang tìm phần mềm có bản đồ Hà Nội, chắc chỉ có mỗi Emap nhưng biết chỗ download. Bác nào biết thì chỉ cho em cái !

Cảm ơn các bác !

Chỉnh sửa cuối:

tuanlinh

Dow cái 70 app của TLG đấy bạn .. trong đó có cái ADL rất pro...đáp ứng được phần nào yêu cầu của bạn !

=+hiện tại đó là soft hổ trợ nghe nhạc nhiều chức năng nhất ... bạn nên chỉnh âm thanh lại chất lượng sẽ cải thiện - test trên p990i !

ADL là chương trình gì vậy TLG ? có phải là Alon MP3 Audio & Recorder ko vậy, mình đã xem list 70 apps rồi nhưng ko thấy có phần mềm nào tên là ADL. Công nhận là cái chương trình default của máy nghe chán thật, ko bằng Mini S ! :(