• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ClearBlack VII Attisx edit for s60v3v5 by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
ClearBlack VII Attisx edit for s60v3v5 by Duylinh27884

Theme này mìh edit cũng xong mấy hôm nay rồi nhưng kẹt cái vì trình pts còn tệ nên loai hoay mãi với cái hình nền cuối cùng bó tay đành đi nhờ người giúp =)) Cám ơn đến người bạn Alex393 đã pts hộ cái hình nền!;;)

LINK DOWNLOAD

smug

bác ơi e rất kết cái theme này nhưng mà cái máy e là e63 320x240 nên có vài cái icon nó ko nhận với lại nếu có thế bác edit lại cho e 1 cái tương tự nhưng bỏ cái hồng hồng ở cái màn hình ngoài được ko (e là e cực thích màu đen)

duylinh27884

Moderator
bác ơi e rất kết cái theme này nhưng mà cái máy e là e63 320x240 nên có vài cái icon nó ko nhận với lại nếu có thế bác edit lại cho e 1 cái tương tự nhưng bỏ cái hồng hồng ở cái màn hình ngoài được ko (e là e cực thích màu đen)

Mình chuyển qua xài belle lâu rồi ko còn dùg s60v3 bạn à ko có máy test nên ko giúp đc bạn rồi,bạn tìm mấy topic hướg dẫn edit theme đọc và tự edit theo ý mìh cũg đc mà.