• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cloud Browse - Duyệt web có Flash - Niềm mơ ước đây !

binkissy

App Duyệt Web có flash trên iPHONE - Ước mơ bấy lâu của tín đồ iPhone đây !

Cloud Browse: trình duyệt web có flash cho iPhone

Mô tả:
- Trình duyệt web trên Iphone giúp bạn xem được flash.
- Giúp Bảo mật thông tin cá nhân khi duyệt web.
Nhưng cải tiến trong phiên bản 1.1.3
- Sửa lỗi bàn phím không nhập được dữ liêu.
- Sửa lỗi treo ứng dụng khi mở quá nhiều trang.
- Sửa lỗi treo ứng dụng khi không nhận được tín hiệu từ máy chủ.
Hình ảnh:

khuyến cáo : App này các bác lướt web flash bình thường thì được chứ đừng dùng nó để khai password của bất cứ thứ gì ,,,, nó ghi lại thông tin user & pass ở server của Cloud đóa.
dùng có flash cũng thú vị nhưng take care!
Link tải về: App Free trong AppStores:
http://itunes.apple.com/us/app/cloud-browse/id346618309?mt=8 <-- iStore đã gỡ
----- update link tải về:
http://dc207.4shared.com/download/270902160/2a48d57d

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
Hihi, sau 5 phút dùng thử thì mình phát hiện ra đây không phải là trình duyệt Web bạn ạ. Đây là một ứng dụng connect đến server của Cloud Browse và nó dùng Firefox để duyệt web và hiển thị cho mình. Mình thấy nó hiện hình trình duyệt web giống hệt máy tính và mỗi khi vào cứ phải connect đến Cloud Browse. Thứ hai là khi zoom kéo đi nó rất khó chịu >> Nhìn kỹ hóa ra là...
Hay mất kết nối với server nhưng dù sao cũng nhờ đó mà chơi nông trại vui vẻ qua cái này được :D

aktkce

cho cái file ipa cho bà con dễ xử đi bạn :( tui ở Canada mà củng hem sreach ra :-/

AquaSta

Moderator
Dùng chán quá, không connect được với server :(
Tài khoản của mình ở US vẫn search được mà

phongisme02

đúng thật đây đúng là 1 kiểu lừa tình công khai =D> dùng phát nhận ra ngay. dù sao cũng cám ơn chủ topic nha =D>

binkissy

apple đã gỡ nó ra khỏi app Stores rồi.
Mình đã dùng thủ và thấy cũng OK , hơi châm nhưng duyệt được flash đó: xem video ở vnexpress.net , rồi chơi BarnBuddy cũng được luôn.
Thấy nó chạy thông qua sever của Cloud thì phải, nguyên tăc như sài SkyFire của PDA vậy.
--- khong biết tại sao Apple lại gỡ ra:-?

AquaSta

Moderator
apple đã gỡ nó ra khỏi app Stores rồi.
Mình đã dùng thủ và thấy cũng OK , hơi châm nhưng duyệt được flash đó: xem video ở vnexpress.net , rồi chơi BarnBuddy cũng được luôn.
Thấy nó chạy thông qua sever của Cloud thì phải, nguyên tăc như sài SkyFire của PDA vậy.
--- khong biết tại sao Apple lại gỡ ra:-?
Đây đâu phải là trình duyệt hả bạn, đây như là một kiểu Remote control với cái server dùng Firefox rõ rành rành >> Lừa đảo thế thì làm gì Apple nó chả gỡ bỏ? Kiểu này ở nhà bật sẵn laptop của bạn rồi chạy đến đâu đó mở Teamviewer dùng còn sướng hơn, nhanh mà cũng flash như đúng rồi :))

Knight

Không vào được nữa rồi. Báo "không tiếp nhận thêm user mới! Chịu! :(

perong

Vậy koi như ko sài dc nữa àh?
Còn PM nào có chức năng tương tự ko các bác, thấy xem dc flash ham quá =D>

phongisme02

không phải đâu vẫn vào bình thương nhưng nó giới hạn số lượng người truy cập vào ấy mà. bạn cứ đợi 1 lúc có người khác dừng duyệt ưeb thì bạn sẽ vào được. nôm na là như thế đấy ;))

binkissy

App này các bác lướt web flash bình thường thì được chứ đừng dùng nó để khai password của bất cứ thứ gì ,,,, nó ghi lại thông tin user & pass ở server của Cloud đóa.
dùng có flash cũng thú vị nhưng take care!