• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có ai chơi phỏm không

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Ai chơi phỏm trong benthuonghai.com thì cho mình biết nick để thọ giáo nhé.
Nick của mình bây giờ dùng tạm là:shinniehi.
:D:D:D:D

XuanLam

Lúc nào Bác chơi thì kêu Em tiếp chiêu nhé! Chơi kiểu góp gà hay câu cá đều được.

Bete

Hỏi ra hơi xấu hổ tẹo. Nhưng chơi phỏm là chơi gì thế? ^^

TuanQuang

cái này sao em ko vào đc anh Tú nhỉ? lúc nào nó cũng báo ko truy cập được với máy chủ. mặc dù đã cài soft rồi

nguyenpa

Super V.I.P
Hỏi ra hơi xấu hổ tẹo. Nhưng chơi phỏm là chơi gì thế? ^^

Miền bắc và Trung thì rảnh máy em này lắm, miền nam như mình thì bo tay :D :D:D
Co ai chơi tiến lên ko.

PhuongAnh

Mình đang chơi phỏm đây.Có ai vào đánh cùng mình không?Nhưng mạng hơi chuối

XuanLam

Hình như phải download Dùng trình duyệt FireFox và Flash Player 9.0.45.0 thì mới chơi được.

XuanTruong

Super V.I.P
Riêng môn phỏm này Người ta cũng phong đến cấp "Phỏm học" đấy, nên các Bạn cố mà chơi nhé!;;):)):)):))

TuanQuang

cái này ko hiểu sao mình rất khó chơi, ko rõ chơi kiểu j? màn hình thì ko hiện lên hết, chỉ hiện lên phần trên còn phần dứoi thì ko làm thế nào mà hiện lên đc. bác nào cao thủ giúp cái nhé

PhuongAnh

Trang benthuonghai.com dạo này bị hỏng rồi minh add nick vào chơi cũng không được rồi.Bác nào có trang # chơi phỏm không?bảo mình với ;;);;);;);;);;)

TuanQuang

Trang benthuonghai.com dạo này bị hỏng rồi minh add nick vào chơi cũng không được rồi.Bác nào có trang # chơi phỏm không?bảo mình với ;;);;);;);;);;)

thấy bảo có trang ongame.com.vn đấy. PA add nick Tuan Quang vào, hỏi tí kinh nghiệm chơi với

PhuongAnh

thấy bảo có trang ongame.com.vn đấy. PA add nick Tuan Quang vào, hỏi tí kinh nghiệm chơi với

Nick TQ là gì?Không có add nick PA vào ro1982hn.Tối lúc nào chơi được thì buzz người ta 1 cái

PhuongAnh

Tối nay có ai rảnh lên chơi phỏm với mình và TuanQuang không?Nick của mình và shinniehi còn TQ là tuanquang nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.