• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có cách nào vượt qua được password đăng nhập của windows mobile 6.1 ?

vlp

Đầu óc em dạo này lú lẫn quá . Vừa đặt pass mấy hôm trước , ko đụng đến con o2 là hôm nay đã quên rồi . Có cách nào vượt qua được ko các bác ? Em còn cả đống danh bạ chưa sao lưu trong đó :(

PhamHien

Đầu óc em dạo này lú lẫn quá . Vừa đặt pass mấy hôm trước , ko đụng đến con o2 là hôm nay đã quên rồi . Có cách nào vượt qua được ko các bác ? Em còn cả đống danh bạ chưa sao lưu trong đó :(
Chỉ có cách Hard Reset! Mà như vậy thì đi tong danh bạ bạn ạ! Dùng sync thì nó cũng yêu cầu mở khoá mới Sync được. Dùng My mobiler không biết có truy cập được không. Tốt nhất là nhớ lại xem bạn à!

quangcanh

mình thì lại bị treo máy, sau khi ấn nút reset thì nhập pass vào mát không nhận nữa. Bây giờ phải làm sao các bác nhỉ?

PhamHien

mình thì lại bị treo máy, sau khi ấn nút reset thì nhập pass vào mát không nhận nữa. Bây giờ phải làm sao các bác nhỉ?

Bạn chỉ cần Hard reset là xong thôi. Sau khi HR máy sẽ không còn lưu pass nữa

forever1080

Kinh nghiệm là đừng có đặt pass nữa :))

Em thấy đây là câu nói hay nhất trong tuần trên diễn đàn đó, Pass thực sự là không cần thiết đâu, nếu muốn bảo mật có rất nhiều phần mềm mà!:))

quangcanh

hi hi... Em cũng rút được kinh nghiệm này vào ngày hôm qua. Mất hết cả danh bạ. Bùn thật!

ngochoangimsat

Không biết các bác đặt pass cho ppc để làm gì nhỉ?
1. Nếu bác mất máy, người ta hardreset -dân hiêu biết; đem đi sửa- dân không hiểu biết; còn gà nữa là đem đi bán rẻ - không giải đc việc gì.
2. Không muốn cho người khác mở máy? Vậy thì đừng đưa máy cho họ!
3. Mà mất pass chỉ Hard reset cho nhanh

JongZiZi

Không biết các bác đặt pass cho ppc để làm gì nhỉ?
1. Nếu bác mất máy, người ta hardreset -dân hiêu biết; đem đi sửa- dân không hiểu biết; còn gà nữa là đem đi bán rẻ - không giải đc việc gì.
2. Không muốn cho người khác mở máy? Vậy thì đừng đưa máy cho họ!
3. Mà mất pass chỉ Hard reset cho nhanh

Sao mình ko gặp mấy người bán rẻ vì bị cái vụ này nhỉ. ;;)

ghekua

tốt nhất là đặt pass dễ nhớ, kiểu ngày sinh người yêu hay bồ gì đó :D
riêng em cũng hay đặt pass, vì có nhìu người yêu quá nhỡ em nào táy máy đọc được tin nhắn của em khác thì sao :))

JongZiZi

tốt nhất là đặt pass dễ nhớ, kiểu ngày sinh người yêu hay bồ gì đó :D
riêng em cũng hay đặt pass, vì có nhìu người yêu quá nhỡ em nào táy máy đọc được tin nhắn của em khác thì sao :))

Giữ chi lắm tin thế. Tin nào wan trọng thì save ra tệp .txt rồi save vào PC cho nó kín đáo. :D