• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có cái Effects bể cá rất đẹp đây - theme đại dương [cập nhật]

Ntv_79

cài Effects này k thay thế đc Effects phượng hoàng đã jaf rùi bạn ơi :-s bạn có file c00k k? cho mình file c00k để mình jaf lại đc k?
Bạn bung rof2 ra rồi copy vào rof2/resource/ repack và flash thôi! Hoặc bạn flash bản của tác giả nào nhờ bạn ấy cook vào giúp! Chứ file cook là file gì

Hikira

Bạn bung rof2 ra rồi copy vào rof2/resource/ repack và flash thôi! Hoặc bạn flash bản của tác giả nào nhờ bạn ấy cook vào giúp! Chứ file cook là file gì
ờ ờ mình k rành lắm :D nên có thể dùng sai từ
THANK bạn!!!

Ntv_79

minh dung cai hieu ung vip cua ntv_97 h doi sang caj nay k dc
aj chi giup minh voi
Đổi thế nào mà không được. DOWN về giải nén, copy folder: effects vào C:/resource/
Sau đó apply c2z trong rompatcher
Tắt và bật lại hiệu ứng!

Ngon lành cành đào.

Nếu biết cook thì cứ thế phang đè vào rof2, repack và Flash thôi!

nam1911

mình làm y như thế nhưng nó vẫn hiệu ứng của cái cũ
mà đấy là hiệu ứng của chủ đề cook sẵn trong firmware
chứ mình làm giống như hướng dẫn mà ko được

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

mình làm y như thế nhưng nó vẫn hiệu ứng của cái cũ
mà đấy là hiệu ứng của chủ đề cook sẵn trong firmware
chứ mình làm giống như hướng dẫn mà ko được

Kiểm tra lại tên và đường dẫn. Resource/effects
Kiểm tra lại c2z trong rompatcher có hoạt động tốt không?

Nếu 2 cái đó Ô kê (sẽ lấy hiệu ứng ở ổ C trước ổ Z!!!), Tắt và bật lại hiệu ứng. Đảm bảo sẽ có kết quả!

rastar

Banned
Bác có thể loại bỏ hết mấy con cá trong hiệu ứng này không? chỉ chừa lại lật trang thôi

manhhaitnpro

bác nào có hinh dại dương cho minh xin 1 vài cái . Nhưng đạc biệt la hinh ko có cá . Nếu ko khi bật hiệu ứng sẽ rất bun cười : có cá bơi dc . Và cá ko bơi dc

LeKhangAn

Ntv_79 ơi có thể cho mình xin UID Foder mấy Icon này không bạn
Internet _ Maps _ Office _ Extras
Thank bác trước

Ntv_79

Ntv_79 ơi có thể cho mình xin UID Foder mấy Icon này không bạn
Internet _ Maps _ Office _ Extras
Thank bác trước
Mấy cái đó mình không có uid bạn à! Trước làm toàn bung hết ra, convert sang file ảnh để xem và thay từng cái một thôi!

hdgv

bác nào có hinh dại dương cho minh xin 1 vài cái . Nhưng đạc biệt la hinh ko có cá . Nếu ko khi bật hiệu ứng sẽ rất bun cười : có cá bơi dc . Và cá ko bơi dc
http://2.bp.blogspot.com/_JClEFgsqL...GuDg/s1600/3d-fish-wallpaper_1024x768_821.jpg
http://actualdownload.com/pictures/screenshot/simaquarium-tank-5-12346.jpg
Mình đang dùng 2 hình trên, thấy ok, cứ để vậy mà chơi, không cần resize, để máy ngang thấy đẹp lắm =D>
Với lại mình xoá con cá dài nữa, nhìn cứng ngắc như cá hấp í :D