• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có phải giá các app ở Marketplace của Việt Nam đắt hơn của Mỹ?

thangvh

Các bác ơi, có phải giá các app ở Marketplace của Việt Nam đắt hơn của Mỹ ko?
Tại mình thấy rất nhiều reply ở trên forum nói về việc này, ví dụ có app ở Mỹ là 1.99$ thì market Việt Nam là....50.000 hoặc 70.000 đ ?????
Chuyện đó có đúng ko vậy??? Tại mình đang định cài lại firmware, thay tài khoản Live với username khác dễ nhớ, đã tạo mới 1 cái tài khoản Outlook (kiêm Live lun) nhưng mà lại lỡ ghi Country là Vietnam rồi

Mà có ai ko vào được FB trên máy tính ko? Mình đang phải dùng m.facebook.com mới vào nổi ~X(

Taki7610

Unlock_GSM
Các bác ơi, có phải giá các app ở Marketplace của Việt Nam đắt hơn của Mỹ ko?
Tại mình thấy rất nhiều reply ở trên forum nói về việc này, ví dụ có app ở Mỹ là 1.99$ thì market Việt Nam là....50.000 hoặc 70.000 đ ?????
Chuyện đó có đúng ko vậy??? Tại mình đang định cài lại firmware, thay tài khoản Live với username khác dễ nhớ, đã tạo mới 1 cái tài khoản Outlook (kiêm Live lun) nhưng mà lại lỡ ghi Country là Vietnam rồi

Mà có ai ko vào được FB trên máy tính ko? Mình đang phải dùng m.facebook.com mới vào nổi ~X(

App không tùy thuộc vào account, đô la quy ra tiền việt đương nhiên là khác rồi sao giống được, facebook cũng tùy thuộc vào rom, co những rom không add tính năng facebook, nên bạn nên cài lại fw khác.