• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cờ tướng cảm ứng cho V5 đây, search mãi vẫn cần bản ngon hơn!

tohiepvn

Bạn remove cái bàn phím ảo đi nhé (Menu>cài đăt>QLƯD>ƯDĐCĐ>NeoChess>Bàn phím ảo>Tắt)

Mình đã test trên 5800 của mình

Thấy hay cám ơn nhé :D, post lần đầu :))

https://docs.google.com/leaf?id=0B0WZmhJOCVzcMTkyM2RiMjYtNGQ1Yi00ZDRlLTk5NjUtMzVjNDFiM2I2ZGQ5&hl=en_GB

Chỉnh sửa cuối:

TEDMUCHAN

không xóa được bàn phím ảo bro ơi !! tui kiếm không ra chổ bro chỉ - tui xài bảng tiếng việt

llTuyetTinhCocll

không xóa được bàn phím ảo bro ơi !! tui kiếm không ra chổ bro chỉ - tui xài bảng tiếng việt

Quản lý ứng dụng....ứng dụng đã cài....nó hiện 1 ra loạt danh sách á....Vì là game jar nên cái icon thường là màu xanh.....rât dễ phân biệt....bạn kéo xuống chỗ NEochess......tùy chọn....cài đặt nhóm ứng dụng.....sẽ thấy hàng thứ 2 nó đề là phím ảo.....chọn tắt...

cuongvt112

Bạn vào setting, quản lý ứng dụng (Application Manager), rồi vào install app (cài đặt ứng dụng), sau đó chọn ứng dụng cờ tướng (neo chess), chọn option, chọn suite setting và bạn tắt bản phím ảo đi là ok thôi. Văn mình hơi kém nhưng mình hướng dẫn thế chắc là bàn sẽ hiểu và làm được.

duyvh1712

Chưa test nhưng cũng thanks pro 1 phát lấy tinh thần để up thêm nha.

0986212555

Sao mình down ko được thế nhỉ, bác nào đính kèm hoặc upload host khác dùm cái!
Thanks!

bobo12

hik...online bằng đt... Dowloand ko đc... Hik... Bác nào tốt bụg.... bost link meildia or link boxnet đc ko.... Đag ghiền cái nỳ