• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Codec mp3,wma,ogg,mp4,mad, avi dành cho máy s60.

huy_pt

Codec mp3,wma,ogg,mp4,mad, avi dành cho máy s60.
Trong gói này có trọn bộ codec để máy s60 có thể đọc được các định dạng mp3, wma, ogg, mp4,mad, avi.
cái này rất hay cho anh em dùng máy 6630,6600,ngage khi muốn đọc và dùng định dạng wma , mp3 làm nhạc chuông. Ai có máy này thì test thử xem có đúng như vậy không nhé.

http://www.2shared.com/file/7961300/fcfa7cfd/codec_s60.html
Tìm dòng:
" Save file to your PC: click here"
ở cuối trang kich vao đó là down đựợc fil

ngocan

bộ codec này chạy thẳng vào system cua máy luôn ah? va khi phát nhạc wma hay xem phim mp4 thì như thế nào? chẳng lẽ vẫn những trình mặc định của máy mà phát được wma hay mp4? dùng cho tất cả dòng S60 ah? hay chỉ cho 6630, 6600 ngage? xin bạn nói rõ hơn tí!

DreamLand

rất tiếc liên kết bị hỏng
Mình vừa kiểm tra dùm bạn, link vẫn ok mà.
bạn vào link, kéo xuống dưới cùng, thấy dòng save file to your pc > > > click here.
file bạn cần download ở đó!
Posted via Mobile Device

n2ln2l

rất tiếc liên kết bị hỏng

MÌnh tải được mà.Nếu bạn dùng IDM thì bấm lần đầu không tải được mà mở IDM lên,bấm Resume là Ok.Mạn phép chủ Topic tui up lên cho ae dễ xơi nhá. Cái nì hông Crk gì cả nên chắc up trực tiếp được hấy.
(Down về bỏ cái đuôi 7z sẽ được file zip, giải nền là xong.Vì diễn đàn cho up file 7z đến 1,9 Mb còn các file khác nhỏ quá đó mà:)) )

tu2179

mình muốn hỏi là cái này có thật sự đọc được tất cả những gì của avi hay mp4 ko. avi có nhiều loại. Có loại xem đc có loại ko

Thangnd31082

MÌnh tải được mà.Nếu bạn dùng IDM thì bấm lần đầu không tải được mà mở IDM lên,bấm Resume là Ok.

Về download thì : Chính xác như mem này nói !
Ngoài ra trong đó là các bộ code riêng lẻ chứ không phải một File cài Sis duy nhất. Với nhạc lời thì có thể chạy được trực tiếp trên trình mặc định của máy còn với nhạc hình thì có lẽ phải dùng phần mềm chuyên biệt !

TruBic

Well-Known Member
Về download thì : Chính xác như mem này nói !
Ngoài ra trong đó là các bộ code riêng lẻ chứ không phải một File cài Sis duy nhất. Với nhạc lời thì có thể chạy được trực tiếp trên trình mặc định của máy còn với nhạc hình thì có lẽ phải dùng phần mềm chuyên biệt !
Nhạc hình thì em nghĩ dùng trình mặc định Readplayer của máy là Ok nè anh.

JuRay-Duan

Mấy loại. codec này mình post hết rùi mà :( còn nhiều hơn thế nữa :(

Chỉnh sửa cuối:

huy_pt

Với đinh dạng wma, mp3 , mp4 thì đọc trực tiếp với trình mặc định của máy. Còn avi thì fải đọc qua smartmovie. Cái codec xvi, core các bạn không cần cài cũng đc vì smartmovie bây giờ đã tích hợp cả codec và core Mp4 rồi.

Thangnd31082

Nhạc hình thì em nghĩ dùng trình mặc định Readplayer của máy là Ok nè anh.

cái đó chỉ dùng được 3gp thôi, may ra thì thêm định dạng MP4 nữa còn avi, flv thì chịu ! nếu không thì SM đã trở thành PM miễn phí rồi !:D

wszullberg

moi người nói rõ hơn được ko, tải các file trên, về rồi copy vào đâu, mình mới dùng n70 nên mù tịt
Posted via Mobile Device

phuonxinh

moi người nói rõ hơn được ko, tải các file trên, về rồi copy vào đâu, mình mới dùng n70 nên mù tịt
Posted via Mobile Device

Bạn dùng n70 thì chắc không cần cài mấy cái codec này đâu. Có chăng thì chỉ cần cài thêm cái codec wma đ ể nghe nhạc định dạng wma, và cái core MP4 để xem video định dạng MP4 .

Bên V3 mình thấy ngừơi ta có codec Wmv... Thích thật
Posted via Mobile Device