• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Combreak Shock 176x208 & 240x320

yumikenshi

có game này anh em chơi thử xem thế nào nha.phù hợp với 2 loại màn hình.176x208 và 240x320

TieuQuanGia

Dạo này box game có vẻ rối rắm wa, thấy nhiều topic post bài toàn vi phạm, tiêu biểu là topic này, ko hướng dẫn, giới thiệu j hết

nam_luna

Nhìn hình minh họa có vẻ chán lắm mà post bài kiểu gì mà lại không có một tý thuyết minh gì cả thế

yumikenshi

hic.lần đầu post bài mừ.hic.mấy anh thấy phạm quy thì del đi em với.hic.mọi người nói nhiều quá muh.

toan_829

hic.lần đầu post bài mừ.hic.mấy anh thấy phạm quy thì del đi em với.hic.mọi người nói nhiều quá muh.
bạn post bài thì nên noi thêm 1 chút,ví dụ post game thì loại gì?chơi ra làm sao?phù hợp với máy nào...phần mềm thì chức năng là gì..hạn chế post bài trùng lặp và cố gắng post bài kèm hướng dẫn,hình minh họa..link down rõ ràng thì k ai bắt bẻ đc...Góp ý bạn nha :D