• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ContactGuide Pro _ Trình quản lý danh bạ nâng cao Việt hóa bới LQT !

Thangnd31082

Bạn có thể làm gì với ContactGuide Pro v1.51 Việt hóa ?

Câu trả lời sẽ có ngay sau khi bạn cài đặt phần mềm và sử dụng thử. Một vài tính năng tóm tắt của nó cho bạn tham khảo :

1. Quản lý danh bạ theo tên , họ , địa chỉ nơi ở , nơi công tác, địa chỉ thư điện tử, ngày sinh nhật ... số nhà riêng (NR) , số cơ quan (CQ)

2. Quản lý danh bạ theo từng nhóm : bạn bè , gia đình , đồng hương (khói luôn :p)

3. Quản lý sao lưu _ phục hồi danh bạ, nén danh bạ làm tăng bộ nhớ , đây có thể nói là chức năng Pro nhất của phần mềm

4.Gửi trực tiếp danh bạ sang dạng tin nhắn SMS

Đã mod icon cho ngon lành hơn, một vài hình ảnh cho anh em tham khả , File thuốc uống được up trên 4shared.com cho anh em dùng di động tải đễ hơn. Bác nào cần code thì PM trực tiếp không xin trên diễn đàn. Nếu thấy hay thì động viên anh em cái , tặng thêm mấy trăm ảnh để anh em hào hứng :

P/S : Thuốc liều cao ( Mã đăng kí gồm tới 21 kí tự) nên anh em có thể tham khảo bài viết số #2 dưới đây để nhập mã cho an toàn

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Ngày hôm nay là ngày hôm nao mà mạng chậm như rùa up mãi mới được cái ảnh cho anh em và File thuốc uống ở 4shared.com .anh em nào tải file chậm dừng kêu ca nhé !
Sẽ up thêm File thuốc ở mediafire cho anh em dùng PC đề phòng thằng 4shared cho IP việt nhịn ăn mấy giờ đồng hồ !

Đã up thêm thuốc tại mediafire.Lưu ý anh em khi nhập mã đăng kí nè :

anh em chú ý là thuốc uống này liều hơi bị cao đấy nhé , tất cả gồm 21 kí tự , do đó khi chép ra giấy cũng cần phải cẩn thận chép nhầm. Riêng tôi khuyên anh em copy vô Notepad--> Chuyển vào thẻ nhớ ---> dùng Ded hoặc trình đọc txt nào đó mở nó ra ---> dùng phím bút copy ---> Paste vào ô mã đăng kí cho an toàn , chúc vui vẻ !

Chỉnh sửa cuối:

thamky

Ngày hôm nay là ngày hôm nao mà mạng chậm như rùa up mãi mới được cái ảnh cho anh em và File thuốc uống ở 4shared.com .anh em nào tải file chậm dừng kêu ca nhé !
Sẽ up thêm File thuốc ở mediafire cho anh em dùng PC đề phòng thằng 4shared cho IP việt nhịn ăn mấy giờ đồng hồ !
Đã up thêm thuốc tại mediafire.Lưu ý anh em khi nhập mã đăng kí nè :
anh em chú ý là thuốc uống này liều hơi bị cao đấy nhé , tất cả gồm 21 kí tự , do đó khi chép ra giấy cũng cần phải cẩn thận chép nhầm. Riêng tôi khuyên anh em copy vô Notepad--> Chuyển vào thẻ nhớ ---> dùng Ded hoặc trình đọc txt nào đó mở nó ra ---> dùng phím bút copy ---> Paste vào ô mã đăng kí cho an toàn , chúc vui vẻ !
Posted via Mobile Device
Link die het roi.Sr vi on bang mobile.Pan xem lai gjup.Thanks

Thangnd31082

Posted via Mobile Device
Link die het roi.Sr vi on bang mobile.Pan xem lai gjup.Thanks

Toàn File up trực tiếp trên diễn đàn mà ! File trong tệp .txt cũng toàn là Host nổi tiếng cả nhé ! Nếu tải bằng Mobile thì nên chọn 4shared.com nhé ! Nói chung là vẫn hạn chế lém vì Wap của mình nhìn chung là chưa ổn .

thamky

Toàn File up trực tiếp trên diễn đàn mà ! File trong tệp .txt cũng toàn là Host nổi tiếng cả nhé ! Nếu tải bằng Mobile thì nên chọn 4shared.com nhé ! Nói chung là vẫn hạn chế lém vì Wap của mình nhìn chung là chưa ổn .
Posted via Mobile Device
sorry.vì dl thấy có mấy b.link text để dl