• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Contr Terrorism 3D - Episode 2-Lực lượng phản công.

NokuaN70

Well-Known Member
Game này thì khỏi phải giới thiệu nữa, quá tuyệt vời khi đã có thể chơi trên ĐT. Hỗ trợ chơi qua bluetooth. Bản dành cho S60 có lâu rồi, tới nay mới tìm dc bản cho SE. Còn đợi gì nữa mà không down về nữa các bác:D:D:D:D. Đã test Ok trên P1.
Phím 2,4,6,8 di chuyển, 1,3,7,9 qua trái, phải, phím số 5 là bắn, phím số 0 đổi súng.
Link down: http://www.4shared.com/file/142170768/f4f99d04/Counter_Strike.html

NokuaN70

Well-Known Member
Hay quá, ước gì có game bắn súng bản Sis thì tốt quá (java tốn pin)!

Còn game chơi là tốt rồi, cũng lâu lắm rồi mới tìm dc nhiều game hay mà chơi tốt cho mấy em P iu vấu :D. Nếu may mắn tối nay sẽ có thêm vài game java nữa, box game UIQ dạo này im ắng quá.

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Bác NuakuaN70 ơi, game này khó quá! Mà sao chẳng thấy đường mà giải cứu con tin đâu dzậy?

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Bác NuakuaN70 ơi, game này khó quá! Mà sao chẳng thấy đường mà giải cứu con tin đâu dzậy?
Bật Rada lên em, phím * hay phím # gì đấy, tìm cái phòng nào có nhiều lính, thịt bọn nó xong nhìn xung quanh có cái thang, leo lên quay qua bên phải là gặp em con tin.

Kid_sea

cái này chắc phải tập hợp ae UIQ lại đi cafe bắn CS = bluetooth mới vui thôi =))

khoa123

Pác n70 già ùi mà vẫn như. . . Baby ấy nhỉ. Lớn rùi mà còn xơi game :D,mới xạc lại em p9 rùi hihi

NokuaN70

Well-Known Member
Pác n70 già ùi mà vẫn như. . . Baby ấy nhỉ. Lớn rùi mà còn xơi game :D,mới xạc lại em p9 rùi hihi

Cái này gọi là khuấy động phong trào, cả tháng trời box game không có gì mới, chỉ toàn game cũ. Chú nói vậy anh giận không post game nữa bi giờ.

Posted via Mobile Device

khoa123

Cái này gọi là khuấy động phong trào, cả tháng trời box game không có gì mới, chỉ toàn game cũ. Chú nói vậy anh giận không post game nữa bi giờ.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device hề,em chĩ đùa tí thui,game này thì hay rùi đã test. Chơi mãi mà ko thấy con tin đâu :((,anh đổi s60v3 xài đi

19toan74

đóng flip thì chơi kô hết màn hình mở flip thì rất khó bấm phím số các bạn có cao kiến gì kô, nhưng game này hay

Nguyen_Minh

đóng flip thì chơi kô hết màn hình mở flip thì rất khó bấm phím số các bạn có cao kiến gì kô, nhưng game này hay

A mở ra chơi xem có những nút gì. Xem full nó ntn. Đóng lại, nhớ vtrí của từng nút, có hỏi thì ấn đúng vị trí của nó:D

Posted via Mobile Device