• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Contr Terrorism 3D Episode 2

khoa123

Giới thiệu: Tiếp tục sôi động của quân đội kiểm lâm biên niên sử. Thời gian đã không thay đổi các nguyên tắc cũ và mục tiêu mà bạn cần tìm. Thời gian đã không thay đổi bản chất của vấn đề mà chỉ có bạn có thể. Những điều đó đã thay đổi chỉ được cấp một kinh nghiệm của bạn
Trong game: Bắn súng với góc nhìn thứ 1.
Đồ họa 3D trên tất cả các loại điện thoại di động
Trò chơi thông qua Bluetooth (Deathmatch) có thể chơi 1 mình
Hỗ trợ nhiều loại súng
Màn chơi 3D
Nguồn : KHOA123 :D
Em dich bằng google va post bài qua mobi n82,đây là lần đầu em post qua mobi đấy,các pác phải tập thườg xuyên mới đc nên có gì sai sót mong anh em thông cảm. Chỉ có trên pdaviet

ngoctien92

Đồ họa có vẻ bt ko đến nỗi xấu :) down về cho mấy thằng bạn trong lớp bắn nhau vậy =)) ko biết mấy cái nokia đểu cả siemen chơi được ko nữa :D

phongisme02

trời game quá xịn lun thanks bác nhé.chưa test thử chế độ chơi qua bluetooth chứ còn chơi bình thường đã thấy hay rồi. trươc em rất ghét game bắn nhau trên ĐT vì hình xấu mà chơi chóng mặt lắm. chơi game này thấy có một trải nghiệm mới

phongisme02

ặc các bác ơi chỉ júp em cách chơi qua bluetooth với sao em ko connect được 2 máy với nhau

khoa123

ặc các bác ơi chỉ júp em cách chơi qua bluetooth với sao em ko connect được 2 máy với nhau
Posted via Mobile Device ah,lúc ở menu game thì có phần mutiplayer,pác ấn vào đó. Mún tạo máy chủ thì ấn creat,còn mún tìm máy chủ ở dòng 2. Chú ý phải pật BT. Game này hình như chơi online đc

phongisme02

Posted via Mobile Device ah,lúc ở menu game thì có phần mutiplayer,pác ấn vào đó. Mún tạo máy chủ thì ấn creat,còn mún tìm máy chủ ở dòng 2. Chú ý phải pật BT. Game này hình như chơi online đc
Posted via Mobile Device
Bac ơj. Em làm như trên, máy Find thì search được máy Creat rồj nhưng ấn vào chơj thì cáj máy Find lạj bị cho ra Main menu. Làm lạj lạj bị như cũ

TieuQuanGia

Posted via Mobile Device
Bac ơj. Em làm như trên, máy Find thì search được máy Creat rồj nhưng ấn vào chơj thì cáj máy Find lạj bị cho ra Main menu. Làm lạj lạj bị như cũ

Mấy game chơi wa bluetooth thường xuyên bị lỗi như zậy, thử lại vài lần là dc ah

Mr_Tommy

Gửi cả file lên diễn đàn bằng đt đc hả bạn. Xin chỉ giáo hjhj.
Đang test. Buồn vào chém giết vậy hehe
Posted via Mobile Device

khoa123

Gửi cả file lên diễn đàn bằng đt đc hả bạn. Xin chỉ giáo hjhj.
Đang test. Buồn vào chém giết vậy hehe
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device có bên khu ứng dụng đóa anh,lướt web và tải file pro đó. Màn 1 chơi mãi ko wa đc

phongisme02

Hôm nay vừa chơi thành công chế độ bắn qua bluetooth xong chắc hôm nọ không bít dùng chứ hôm nay ngon ơ làm 1 phát được luôn mà bắn mấy lần toàn win nhờ bắn với máy nhìu. trò này hay lắm anh ạ, máy 176x208 cũng chơi được lun. Thanks anh thêm một lần nữa ^^

khoa123

Hôm nay vừa chơi thành công chế độ bắn qua bluetooth xong chắc hôm nọ không bít dùng chứ hôm nay ngon ơ làm 1 phát được luôn mà bắn mấy lần toàn win nhờ bắn với máy nhìu. trò này hay lắm anh ạ, máy 176x208 cũng chơi được lun. Thanks anh thêm một lần nữa ^^
Posted via Mobile Device khoa123 mà lị :D chỉ post game hay thui. Đang search thêm game cho anh em nè,đang trên lớp cũng fải rủ mấy đứa pạn bật bluetooth lên pắn ăn tiền nè,đc chầu nc :D

phongisme02

anh ơi,sao hôm nọ em cài tró này cho 1 máy dòng S40 màn hình 176x208 thì vẫn vừa màn hình sao hôm nay em cài cho cái 3230 HĐH s60 màn hình cũng 176x208 thì lại chỉ nhìn thấy 1 góc là thế nào nhỉ

nguyenhuungoc2009

bạn cho mình hỏi sao máy mỉnh n85 cài không được vậy ,lúc cài đặt nó hiện báo lả file far sai.vậy là sau vậy bạn

khoa123

bạn cho mình hỏi sao máy mỉnh n85 cài không được vậy ,lúc cài đặt nó hiện báo lả file far sai.vậy là sau vậy bạn
Posted via Mobile Device anh thử down lại xóa đuôi 7z rùi cài đặt xem sao. Chắc quá trình down pị gì é. Link khác cho anh nè
http://vietup.com/file.php?id=102
@phongsime02: có 1 số máy s60 chạy đc và 1 số dòng s40v3 chạy vừa màn hình. Nhưng bắt buộc dòng s40v3 đó phải hỗ trợ java 2.0