• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook rom đã cook được bảo vệ Protected?

livelong

co ai co phan mem cook rom da~ cook khong nhu energy rom chang han, de em chinh sua them vai oem can thiet :)

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

livelong

vay cho em hoi can phai thay doi file he thong nhu the nao de lam cho no chay nhanh hon? , kitchen cua DTD dua em build nhung chay cham qua

vay cho em hoi can phai thay doi file he thong nhu the nao de lam cho no chay nhanh hon? , kitchen cua DTD dua em build nhung chay cham qua
Chỉ còn cách bỏ bớt các ứng dụng không cần thiết đi để giải phóng ram, ngoài ra rom chạy mượt, nhanh hay không còn tùy thuộc vào từng build nữa nhé.

livelong

mod DTD co aku 5.3.12 ko send len cho em voi ! nghe dau la co cai nay se giup may chay nhanh hon
va em co the tim nhung build xip sys ext o dau ?

Chỉnh sửa cuối:

livelong

vay build cang moi thi nhu the nao? va lay o dau ?

em dang tim` build 29022 va sense 2021 , em co the tim o dau ?

Chú ý viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé bạn. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

livelong

GIAI NEN ROI LAM GI NUA HA ANH ? EM BO HET CAC THU MUC QVGA VGA WQVGA ROI, CON WVGA VA FILE COMMON ?