• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cool Dog Buzz Music Player v2.60 - PM nghe nhạc Pro

kienvp

Cool Dog Buzz Music Player v2.60 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Ứng dụng nghe nhạc chuyên nghiệp được đánh giá là đối thủ xứng tầm với TTpod .các bác test xem nhe .

có gì mới .

1. Tăng cường chức năng chế độ tiết kiệm điện
2. Tăng điều chỉnh âm lượng, xóa chức năng
3. Tăng tùy chọn trình đơn "nhanh chức năng"
4. Tăng cường chức năng điều chỉnh lời bài hát
5. Tăng danh sách các thể loại âm
6. Tăng danh sách yêu thích của tôi
7. Tối ưu hóa tải về quản lý, khởi động vào các dịch vụ âm nhạc, những công việc tự động phát hiện đã không hoàn thành việc download.
8. Tối ưu hóa hiển thị một danh sách các giao diện

Thông tin Đăng nhập:

"Âm nhạc" TAG nâng cấp đầy đủ để "Music Online";
hỗ trợ việc thử giọng trực tuyến và tải về;
Cải thiện quản lý download, quản lý dễ dàng các tài liệu tải về;
Sửa lỗi của phiên bản trước .

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?24mmrvulk2rftv9[/DOWNLOAD]

shirooo

bác kienvp đã mần xong phần mềm này rồi kìa, a e vô test nào ^^, ths bác rất nhiều

votinh484

Thank pác kienvp nhiều. Em đã từng xài cái pm này lâu rồi, nhưng vì toàn tiếng trung không nên gỡ ra. May bây giờ VH nên xài lại xem sao

shirooo

sau khi nghe thử mình thấy soft này chơi nhạc rất hay, y hệt TPod ( sr nếu mình lỗ tai cây ^^), giao diện đẹp, trượt mượt, tuy nhiên không tuỳ chỉnh âm thanh được mà chỉ chọn theo có sẵn

dduuoonngg88

thấy bảo lả đối thủ của ttpod để test thử xem sao

bản này hãn chưa hoàn chỉnh.vì hãn còn nhiều chỗ là tiếng trung quốc.chắc tai tiêng trung khó mà ít người thành thao lên vây.bác nào pro tiếng trung hỗ trơ bác kienvp môt tay để hoàn thiên nốt pm này đi;;)

kienvp

bản này hãn chưa hoàn chỉnh.vì hãn còn nhiều chỗ là tiếng trung quốc.chắc tai tiêng trung khó mà ít người thành thao lên vây.bác nào pro tiếng trung hỗ trơ bác kienvp môt tay để hoàn thiên nốt pm này đi;;)

ko phải là ít người thành thạo mà pm của tàu vẫn vậy .1 số ngôn ngữ bị mã hóa .nếu bạn nào mà chép thành file text cho mình .thì mình có thể dịch nốt .

thanh19589

:D bí quá thì kienvp sang mấy web tiếng Trung thấy chữ nào giống với PM thì copy hết lại rồi đưa sang google dịch

kienvp

:D bí quá thì kienvp sang mấy web tiếng Trung thấy chữ nào giống với PM thì copy hết lại rồi đưa sang google dịch

mình nhờ chép lại chẳng qua là để dùng chức năng tìm kiếm của Mhex để dịch thôi mà .nếu nó ko mã hóa thì đã xơi tái rùi .