• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Copy trong PM gõ tiêng Việt

MinhThang

Manager
Trong pm gõ tiếng việt,khi gõ xong dùng phím bút chì để copy,thế nhưng máy mình không có phím bút chì,và cũng không có phím nào thể hiện chức năng đó(N92) Không biết có pm nào hỗ trợ cho phím cpoy đó không? anh em nào biết xin chia sẻ cho mình tí.

MinhThang

Manager
Bình tĩnh chứ a :D E đang điên đầu tìm cho a đây nè!

Thử cái này trước nha.

Báo trước là tất cả đều chưa test vì máy e có nút viết chì :p

Nếu dùng ko được thì báo e, e tìm cái khác

pm này hình như làm gì chứ đâu phải em.

MinhThang

Manager
Không biết đây có phải là pm bạn cần không . Bạn thử xem sao nhé. Chúc vui !!!

Cảm ơn bạn, mình thử rồi không được, cài vào khi mở nó lên chỉ có 2 lựa chọn là yes no remove thôi à. Sao kỳ vậy mình vẫn chưa tìm ra có bản nào khác bạn cứ up lên cho mình nhé, chuc vui vẻ.

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn bạn, mình thử rồi không được, cài vào khi mở nó lên chỉ có 2 lựa chọn là yes no remove thôi à. Sao kỳ vậy mình vẫn chưa tìm ra có bản nào khác bạn cứ up lên cho mình nhé, chuc vui vẻ.

Pm đó đúng là thứ e tìm đó a! Test kĩ lại xem sao.

MinhThang

Manager
Bạn đã tìm được pm cho bạn chưa. Thôi tiện đây tôi up lên cho bạn 1 pm khác nữa xem sao. Tôi tìm mãi mới thấy. Bạn thông cảm vì không có hình minh họa nhé . Chúc vui !!!

Cảm ơn bạn rất nhiều,nếu bạn úp sớm hơn tí thì mình đỡ vất vả,hiện mình cũng đang sài bản đó link của KJR cho, rất như ý. Nếu có điều kiện thời gian bạn có thể cùng anh em tham gia VH.

dangduc

Tại sao bọn China nó làm được bộ gõ trực tiếp tiếng trung trong Symbian cả S60v2 và S60v3 mà Việt Nam mình không ai làm được bộ gõ trực tiếp như thế nhỉ trong S60v3 nhỉ ? hix !

MinhThang

Manager
Tại sao bọn China nó làm được bộ gõ trực tiếp tiếng trung trong Symbian cả S60v2 và S60v3 mà Việt Nam mình không ai làm được bộ gõ trực tiếp như thế nhỉ trong S60v3 nhỉ ? hix !

Cái này thì bó tay, Đức nghiên cứu đi, có ai đó hợp tác cho ra đời cái này đúng là hay. mà Đức có bộ gõ tiếng Trung đó không úp vào đây xem.