• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cotulla WM65 28205 (V3-30/1/2010)

trucdemo

đã có bản mới nhất Wheel Of Fortune V3 (30/1/2010)NOTEs to V3 release:
*28205 WM65 build
*New UI, "start" button at bottom. Top bar is small now.
*Fixed CotullaMS problem in storage mode.
*Changes in IPM speed settings: now 208, 312, 416 is faster than before. Now this modes use 208Mhz bus instead of 104Mhz.
*Fixed critical bugs in "NoKeyLock" feature. FM Radio no longer shut down after suspend.
*Working WirelessMgr

DOWNLOAD

tuandait

về những vấn đề to lớn hơn thì chưa có gì để nói, nhưng ít nhất là đã fix được lỗi hiển thị Wireless Manager của bác blackdoor. những cái khác cần có chút thời gian.

trucdemo

Ưu điểm:
pin dùng ok
ổn định hơn các bản trước
hiển thị Wireless Manager ok
nhược điểm:
lâu lâu cũng hay treo nếu nge nhạc bằng tai nghe bluetouch (nghe bằng tai nghe thường chưa kịp thử)
cấu hình flame mạnh nhưng cảm giác chạy 6.5 vẫn chậm hơn o2 iis
vẫn chưa cấu hình gprs (các bản win khác cũng chưa có) (đính chính là chưa tích hợp tool cấu hình gprs tự động khi bỏ sim mới vào để mọi người khỏi hiều nhầm là ko cấu hình được gprs, sorry!!)

mới test được nhiêu đó thôi, vì mới up được có một ngày hà

Chỉnh sửa cuối:
Ưu điểm:
pin dùng ok
ổn định hơn các bản trước
hiển thị Wireless Manager ok
nhược điểm:
lâu lâu cũng hay treo nếu nge nhạc bằng tai nghe bluetouch (nghe bằng tai nghe thường chưa kịp thử)
cấu hình flame mạnh nhưng cảm giác chạy 6.5 vẫn chậm hơn o2 iis
vẫn chưa cấu hình gprs (các bản win khác cũng chưa có)

mới test được nhiêu đó thôi, vì mới up được có một ngày hà

Chào bro Trucdemo.Bản rom này ko có cấu hình gprs vậy đồng nghĩa cũng ko có cấu hình 3g rồi phải ko,mình up rất nhiều bản rom cho flame nhưng chưa thấy bản nào ok hết nhưng bản 21xxx của cotulla thì có cấu hình gprs và 3g tuy nhiên có nhiều lỗi lớn wa, bản của cotulla thì lâu lâu mở chương trình ko được(chỉ 1 vài chương trình) và ko thể backup được,backup hay gở bỏ chương trình thì máy tự hard reset.Mình rất vui và cảm ơn các bro đã liên tục chỉnh sửa và đưa ra những bản rom hoàn thiện hơn cho flame giúp cộng đồng xài flame có được những bản rom ổn định hơn.

0917333990

bản nà cóa vẻ ít ngưoi quan tâm nhỉ chưa cóa tjme up thử bro nào dùng roai cho thử í kiến cái

langduvedem

Làm sao để có bản ROM tuyệt đỉnh cho flame đây.Bao giờ cho đến tháng 10....:(

huynhnhan76

bản này chạy nhanh, nhưng kô có gprs nên mình kô dùng, nếu có gprs thì bản này theo mình là tốt nhất trong các bản 6.5.

ncnhan

Tôi xài bản ROM này đã hơn 1 tháng, và thấy là nó chạy tốt, ổn định, các lỗi về kết nối wifi và gprs đã đuợc sửa! Thanks!

huynhnhan76

mấy bác ơi, sao mình down kô được vậy. nhờ mấy bác chỉ cho mình đường link để down với.

teranosaus

Đã dùng đc 2 ngày và mình có một số ý kiến sau:

1, Thời lượng dùng pin tốt.

2, Khá nhanh.

3, Giao diện đẹp, tiện dụng hơn, vuốt trượt rất mượt mà.

4, Không chạy đc Pocket Music (PM mình rất thích), k hiểu sao, khi mình cài xong nó không hiện ra nút OK và khi chạy thì nó trắng xóa. Hic hic...

5, Không đăng ký đc cho Resco Keyboard, tìm mãi chả thấy chỗ nào vào đc Option của cái keyboard để đăng ký cả, chắc phải chờ khi nào nó báo hết trial thì mới đăng ký đc.

Ngoài ra chưa thấy lỗi lầm nào cả.

Sơ sơ, một vài ý kiến, trong quá trình dùng sẽ update thêm.

Ôi :O ko biết các bạn tét thế nào mà mình thấy đa số các bạn đều nói là ko có GPRS nhỉ:-?? Tất cả các bản 6.5 của cotulla đều được tích hợp sẵn cấu hình GPRS,chỉ những bản ko phải của cotulla mới ko được tích hợp sẵn thui:D Còn về ổn định thì bản V3 này vẫn chưa đâu các bạn,còn nhiều lỗi lầm lắm,nói chung dùng bản của cotulla thì có những ưu điểm là pin dùng tốt,có GPRS và bộ nhớ nhiều hơn và tích hợp đèn pin,ngoài ra còn mắc nhiều lỗi lầm lắm,gần đây những bản 6.5 ra lò sau của Blackdoor xài khá tốt và ổn định,các bạn up xài thử xem.

Chỉnh sửa cuối: