• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Counter Strike 3D - new vesion

traihp9001

Well-Known Member
Counter Strike 3D​
ngôn ngữ:tiếng trung

Thể loại game bắn súng kinh điển mà có rất ít người...chưa từng chơi:)).Đồ họa 3D chạy khá mượt dù hình ảnh ko thật sự quá đẹp nhưng chấp nhận đc.
Trong game bạn sẽ hóa thân thành những anh cảnh sát tinh nhuệ anh hùng hoặc trở thành những tên khủng bố hung hãn côn đồ =)).Cả hai bên đều đc trang bị tận răng tất cả những vũ khí từ dao,kiếm(ko có xẻng nhở=))) cho đến súng ống.chỉ tiếc là tiếng trung cuộc:-??
Một số hình ảnh trong game

Game java hỗ trợ màn hình 176x208 và 240x320

CongVoi

Super V.I.P
Để thực hiện thành công như Chữ Kí của bạn :D.Mình nghĩ bạn nên gia nhập Tổ Game PV ;)

vandunga3

game này hình xấu quá, kém hơn hẳn các bản CS khác. Mà hình như là tiếng Tàu hả các bác?

traihp9001

Well-Known Member
Game ánh sáng tốt nhưng sao không có âm thanh vậy bác?

bạn vào profiles trong mục "warning tones" chọn "on" nhé =>như vậy chơi game java mới có tiếng.nếu chọn of thì kể cả trong game có chọn bật âm thanh cũng ko có tiếng đâu