• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Crazy Taxi (by SEGA) - N5800

sytruong

Một trong những trò chơi lái xe arcade lớn nhất bây giờ, là một khóa học về tai nạn cho điện thoại di động! Pick up hành khách và rack up mẹo để tốc độ & để làm việc như điên, đi xe càng tốt! Đừng để bất cứ ai nhận được theo cách của bạn khi bạn plow thông qua một thành phố lớn trong 3D, việc tìm kiếm phím tắt & nhảy giao thông để thả ra hành khách của bạn trong một đoạn trước khi hết thời gian! Nó không phải làm thế nào bạn nhận được rằng họ có vấn đề, nó là cách nhanh chóng mà bạn nhận được chúng có! Tốc độ, vui vẻ, khả năng tiếp cận, cộng với điểm số các nghiện tấn công công thức cung cấp một lái xe "điên" arcade kinh nghiệm duy nhất cho thể loại của nó.
Chơi trên máy N5230 , N5530 XM, N5800XM , N97.
Các bạn xóa đuôi 7z và giải nén ra nha.

Chỉnh sửa cuối:

sytruong

Quá chuẩn, đúng là dịch bằng google. Dịch thế cho nhanh để còn tìm trò khác post lên nữa.

mp1417

bọn google này dịch hay thật. lần sau có vội thì cũng nên đọc sơ qua rồi chỉnh sửa cho dễ hiểu naz. mình đọc tiếng anh cò dễ hiểu hơn. dù sao cũng thank vì trò này cũng hay

brightstart

Lần sau bác có dịch bằng Google thì copy thêm đoạn nguyên tác tiếng Anh nhé, đọc tiếng Anh còn dễ hiểu hơn :D
Dù sao cũng thanks vì game hay ;))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cám ơn ý kiến góp ý của 2 bạn nhưng game này đã được post lâu rồi nên chỉ cần game hay là được rồi