• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Creebies 1.0.1097 3D (>10Mb .sis)

Pink_lotus151

Đây là một game nuôi thú ảo khá mới, nó khác so với các game trước ở lối chơi. Trong game bạn sẽ được chơi rất nhiều mini game khác. Hình ảnh khá ấn tượng, âm thanh tương đối sắc nét.:D
Mọi người hãy thử nhé!

Download

pk911

Đúng là game rất hay,đồ họa cute,hơn game nuôi rồng. Nhìn con thú trong game nghịch ngợm đễ thương quá. Tks anh. Anh nên bổ sung thêm ít thông tin nữa,vậy pài vít của anh sẽ hay hơn

Bo0Bo0

Game hợp cho con gái
Riêng thú ảo chỉ kêt DDRAGON thôi đồ họa đẹp hơn nhiều

tungabcs

hơ hơ, cái này đc tuyên bố độc quyền cho n-gage xong bây h lại chuyển về s60 3rd thôi à ;))

pk911

Game hợp cho con gái
Riêng thú ảo chỉ kêt DDRAGON thôi đồ họa đẹp hơn nhiều
Đúng là đồ hoạ đẹp hơn nhưng cái này con thú chạy nhảy lung tung hết bác àh :D

Bo0Bo0

uH VỪA test xong giờ thấy mê mê tại thâys nó cực kì nhiều đồ và vùng đất luôn hhehe,quần áo trang sức trang trí nhà cửa đều rất nhiều cho mình lựa chọn mình mở được thêm 2 vùng đất nữa sát nhập vào cái đảo ấy
Game được nhưng ai test rồi hỏi cái: dấu + ở cạnh hình mặt cười nó giảm hết xanh thì làm thế nào cho nó lên được vậy