• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CRICKET SUDOKU - Sudoku Phong Cách Mới

phamlehoang

Đồ họa đơn giản nhưng đẹp mắt , với lối chơi quen thuộc của trò chơi Sudoku truyền thống nhưng nay đã được cải tiến và khác biệt hơn trong Cricket Sudoku! Những hình ảnh sinh động sẽ được thay thế cho những con số nhàm chán , đòi hỏi cách vận dụng đầu óc theo một hướng hoàn toàn mới! Hãy thử và cảm nhận!

LINK DOWNLOAD

Chúc anh em vui vẻ và đừng quên ấn THANKS nhé =D>

JohnyNguyen

Hic,nói thật với ngộ,tui thấy sudoku bằng số chơi đã ... "khó lòi mắt" :( huống chi chơi bằng hình vẽ thế này :( hic,bất khả thi quá :-? Anyway,thanks 4 shared \-/

OverYou

Hic,nói thật với ngộ,tui thấy sudoku bằng số chơi đã ... "khó lòi mắt" :( huống chi chơi bằng hình vẽ thế này :( hic,bất khả thi quá :-? Anyway,thanks 4 shared \-/

Chính xác! Chơi Game Sodoku kiểu này có mà lòi mắt >:)

Nhoxly00

sodoku chơi hay mà mấy bác! nhưng bằng hình như thế này chắc.............xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

phamlehoang

Chính xác! Chơi Game Sodoku kiểu này có mà lòi mắt >:)
sodoku chơi hay mà mấy bác! nhưng bằng hình như thế này chắc.............xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

ấy ấy chưa gì đã nản chí rồi :)) mấy bồ cứ thử chơi xem nào :)) tôi chơi thấy cũng bình thường mà >:)