• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CSI-MANIa đây,học điều tra nhé

khoa123

game lày chơi theo cách làm 1 thằng tóc vàng đi điều tra về các vụ giết ng,thằng tóc vàng là nv chính nhá:D:D:D,down về xóa chữ 7z đi nhá,đi ị 1 mình mà chơi game này hơi sợ đóa

shadow141206

hehe, hên là máy mình load ko ra đc cài hình bự, mới phân nữa là ngưng lun rùi :))

khoa123

ng ta post nhầm hìh mà cứ trêu hoài:((,cái này chụp để up lên vihuni mà up nhầm trên nầy:((

tommynguyen1961

Ủa cái hình trên là nhiệm vụ cuối cùng hả bạn? Nhiệm vụ cuối là điều tra cái người cầm dt bị chết trong nhà tắm hả?:O

khoa123

Ủa cái hình trên là nhiệm vụ cuối cùng hả bạn? Nhiệm vụ cuối là điều tra cái người cầm dt bị chết trong nhà tắm hả?:O

Posted via Mobile Device[/dạ,thử tìm xem e chết như thế nào,mấy a lớn rùi mà cứ đi trêu ng ta hok ak,hok post game nữa bi h

Caohieu88

ng ta post nhầm hìh mà cứ trêu hoài:((,cái này chụp để up lên vihuni mà up nhầm trên nầy:((

Posted via Mobile Device[/dạ,thử tìm xem e chết như thế nào,mấy a lớn rùi mà cứ đi trêu ng ta hok ak,hok post game nữa bi h

Up nhầm thì có cần anh sửa để cho ảnh anh vào ko =)) ? Game này chơi trên P990i chạy ngon ko em?