• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cực Hot: Plants vs Zombies - Y như phiên bản trên PC

BA_caychuoi

Có bác nào vh đi.... Àk mà aj bk mua thêm mấy cái ô để bỏ thêm cây zo hk???
Mình cũng đang tìm, mà chả có hay sao á, cái dòng thứ 1 từ dươi lên là thoát, thứ 3 là về menu, thứ 4 là chơi lại, nhìn zombie chạy ào ào tức cả mắt

ronglua95c

Mình cũng đang tìm, mà chả có hay sao á, cái dòng thứ 1 từ dươi lên là thoát, thứ 3 là về menu, thứ 4 là chơi lại, nhìn zombie chạy ào ào tức cả mắt

mìh tìm ra rồj.... Từ trên xuống cứ bấm hết zô là đc.... Đc full ô trốg zớj 1 cây dưa hấu đóng băng.... Cứ thử đj.... Chả sợ bị j hết

axxaax113

pờ rồ đâu hết rồi,lâu lâu mới thấy mợt game hot cho v5 mà khôg việt hoá được.chán ghê,mong pờ rồ vh giùm đi

maskshot

Member
mà sao nó..chơi đến đc máp gạch màu xám xám ý là. hết map à..thấy chơi lại từ đầu @@

BA_caychuoi

mà sao nó..chơi đến đc máp gạch màu xám xám ý là. hết map à..thấy chơi lại từ đầu @@
ừ, có 40 level thôi mà
mìh tìm ra rồj.... Từ trên xuống cứ bấm hết zô là đc.... Đc full ô trốg zớj 1 cây dưa hấu đóng băng.... Cứ thử đj.... Chả sợ bị j hết
ừ,mình làm được lâu rùi, có 6 ô không bõ. Công nhận cây dưa hấu ấy tiện thật, vừa rẻ vừa mạnh

ronglua95c

Chắc ko có vh òj.... Mà game này của chjna.... Popcap k hỗ trợ dòng s60v5 jà cỗj nhỉ

dothao591

mình có mấy thứ không hiểu lắm , có gì em pm inbox bác trả lời dùm với nhé