• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cùng giới thiệu BLOG của Thành Viên nào!!!

DreamLand

Mỗi chúng ta chắc ai cũng có một ngôi nhà của riêng mình(không cần quan trọng mặt tiền đâu nha). Ngoài ngôi nhà PDAVIET thân yêu, hẳn là mỗi thành viên PV và cả những anh chị trong BQT cũng sẽ có ngôi nhà thứ hai, đó là Blog
Vậy topic này mọi người hãy chia sẻ ngôi nhà thân thương thứ 2 ấy cho mọi người cùng vào sống chung nha:D
Với đội ngũ đông đảo của chúng ta.
Mỗi Blog được giới thiệu sẽ được anh em ghé thăm thường xuyên và Spam nhiệt tình =))
Lưu ý :Không giới thiệu forum, các trang web cá nhân, cộng đồng ở đây( tất cả sẽ qui vào Quảng Cáo) bài giới thiệu đó sẽ được nhờ MOD del vĩnh viễn ^.
Mong mọi người tham gia nhiệt tình!
Chúc Ngôi Nhà riêng của các bạn ngày càng giàu có, ăn nên làm ra! =D>

DreamLand

Blog bị đóng cửa rồi.Giờ mình dùng facebook.Mời các bạn ghé wa đây dạo mát .:)
face book thì em có nhà mà bên trong thì trống rỗng , Nãy em ghé thăm nhà chị rồi :D tính chôm đồ về xài chơi, nhưng qua rồi lại hok dám, sợ câu "I Saw That" nổi tiếng của "Nông Trại Vui Vẻ" :D
Nhà em ở tận 360plus cơ. Dạo nọ tham gia Y360 hoành tráng lắm, sau đóng cửa cái rầm cũng hụt hẫng ghê. Giờ em mới mặn mà sửa sang lại ngôi nhà.Tuy xấu xí nhưng em yêu quý!:D
Wellcome to My Blog
mọi người tham gia nào
Up up up LÊN TOP HOT !!!

llTuyetTinhCocll

Blog bị đóng cửa rồi.Giờ mình dùng facebook.Mời các bạn ghé wa đây dạo mát .:)

Mod cũng "xí xọn" ná
Nhok cũng thích làm blog lắm nhưng mờ chẳng biết bắt đầu từ đâu.... Có ai tình nguyện "mỗi đêm, vào lúc trăng lên đỉnh đầu" qua nhà chỉ nhok làm ko ạh...
P/s: ưu tiên cho các bạn nữ... sẽ có 1 ly nước trà và 1 bịch bánh snack dành tặng trong lúc hoạt động ạh ....
Note: các bạn nam thì ko có nhá... các bạn có quyền mua mồi theo.... vì nhà mình lúc nào cũng có beer ( mình ko uống được nhưng ông ngoại lúc nào cũng uống nên lúc nào cũng có sẵn ... yên tâm vè6 số lượng ná )

DreamLand

Mod cũng "xí xọn" ná
Nhok cũng thích làm blog lắm nhưng mờ chẳng biết bắt đầu từ đâu.... Có ai tình nguyện "mỗi đêm, vào lúc trăng lên đỉnh đầu" qua nhà chỉ nhok làm ko ạh...
P/s: ưu tiên cho các bạn nữ... sẽ có 1 ly nước trà và 1 bịch bánh snack dành tặng trong lúc hoạt động ạh ....
Note: các bạn nam thì ko có nhá... các bạn có quyền mua mồi theo.... vì nhà mình lúc nào cũng có beer ( mình ko uống được nhưng ông ngoại lúc nào cũng uống nên lúc nào cũng có sẵn ... yên tâm về số lượng ná )
Pé giúp Nhók được hum nak ;;) ;;) ;;) ưu tiên Pé na :D Pé zễ xương nhém. ;;) ;;) ;;)
ưu tiên Nữ... sẽ có 1 ly trà sữa Trân Châu và 1 bịch bánh snack dành tặng trong lúc hoạt động ạh ....