• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cùng hợp tác để có bản dịch chuẩn data Secretsmobile

MinhThang

Manager
Mình đang Vh Soft Secretsmobile, một phần mềm rất hữu ích, đại loại nó sẽ cung cấp cho chúng ta tất cả các Mã lệnh cho các loại ĐT, mà mình thì không thể biết được hết các mã lệnh, vậy nhờ anh em dịch hộ các file text bằng ngôn ngữ RU sang VI trong các file mình đính kèm, nếu anh em có các mã lệnh nào khác cho các loại máy tương ứng trong file text thì anh em bổ sung vào cho đầy đủ.

Cảm ơn anh em đã đồng dịch và xây dựng bộ Data hữu ích này.

XIn phép cho em đưa vô đây cho dễ thoi dõi nha anh

Link Tải Phần Mềm

Các bạn cứ save về và chép để có tiếng anh và sử dụng​

1/ Các txt của (Secrets_Mobile) thì các bạn chép vào thư mục
!:\system\apps\Secrets_Mobile

2/ Còn lại 2 File (Secrets_Mobile.pyc và lark.pyc) thì các bạn chép vào
thư mục
!:\private\0f35f3a2

- Đã up File có 3 ngôn ngữ dể cài đặt nhưng chưa add Tiếng Việt, Vì cái này phải xác nghĩa thực tế mới được. Sẽ Cập nhật sau. Chúc Vui

Fix File PYC của phiên bản Nga lỗi ở chỗ Secret Motorola khi chọn dòng thứ 2, Nó báo lỗi System Error Py Data​

Last edited by a moderator:

mckenzise

Dịch từ Nga sang Anh cũng căng quá Mod nhỉ ,mà hình như 4Rum mình kiếm người biết dịch RU cũng ít quá .

Hy vọng Man Quang ra tay giúp sức vì a ấy đang ở Nga mà .

MinhThang

Manager
Dịch từ Nga sang Anh cũng căng quá Mod nhỉ ,mà hình như 4Rum mình kiếm người biết dịch RU cũng ít quá .

Hy vọng Man Quang ra tay giúp sức vì a ấy đang ở Nga mà .

Nga sang Việt luôn đi.

P/S Nhờ anh Quang chắc tới chết chưa có 1 bản nào.

MinhThang

Manager
Đây là phần mềm anh em test và sửa lại từ cho phù hợp nhé, bận quá không có thời gian để test chức năng.

myGenio

ok, từ nay nếu các bạn cần dịch tài liệu từ Ru->vn thì cứ pm cho mình, giúp dc gì thì mình sẽ cố gắng, vì mình là phiên dịch tiếng nga, đang sống tại Nga, bản dịch mình sẽ gửi cho MinhThang với thời gian sớm nhất có thể wait pm ok.

nguyentanbinh

Well-Known Member
CÁC MÃ BÍ MẬT CỦA ALL PHONE

- MinhThang Qua link này để làm bản Tiếng Anh Rồi làm Tiếng Việt nha chúc Vui

Đây là những txt tiếng anh Minhthang Việt hóa đi nha

- Bản tiếng Anh đã làm xong giờ còn bản tiếng việt nữa lass add vào sis thành 3 ngôn ngữ luôn (Nga-Anh_việt)

Vẫn đợi bản Tiếng Việt của các bác ;;)

Xong xuôi rồi thì VH nó lun nha a . Dù gì thì tiếng việt vẫn là bản được mong đợi nhất .

Việt hóa rồi nhưng data phải dịch chuẩn mới được vì Data khó xác nghĩa
có gì mình sẽ updata demo data lên cùng thảo luận.

PM VH đã úp ở trang 1 bài #6 đó bạn.

Link Tải Phần Mềm

Các bạn cứ save về và chép để có tiếng anh và sử dụng​

1/ Các txt của (Secrets_Mobile) thì các bạn chép vào thư mục
!:\system\apps\Secrets_Mobile

2/ Còn lại 2 File (Secrets_Mobile.pyc và lark.pyc) thì các bạn chép vào
thư mục
!:\private\0f35f3a2

- Đã up File có 3 ngôn ngữ dể cài đặt nhưng chưa add Tiếng Việt, Vì cái này phải xác nghĩa thực tế mới được. Sẽ Cập nhật sau. Chúc Vui

Fix File PYC của phiên bản Nga lỗi ở chỗ Secret Motorola khi chọn dòng thứ 2, Nó báo lỗi System Error Py Data​

Chỉnh sửa cuối:

mckenzise

Xong xuôi rồi thì VH nó lun nha a . Dù gì thì tiếng việt vẫn là bản được mong đợi nhất .

nguyentanbinh

Well-Known Member

Việt hóa rồi nhưng data phải dịch chuẩn mới được vì Data khó xác nghĩa
có gì mình sẽ updata demo data lên cùng thảo luận.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Minhthang đưa bài #9 lên topic đi để member dễ download file đó có 3 ngôn ngữ rồi đó còn data sẽ Fix lại sau

lele67

Cái này chắc quá khó nên các pro đang ngâm cứu . Biết bao người đang mong đợi , hic hic hic !!!