• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CUỘC PHIÊU LƯU CỦA ALADIN

nouvu2372

GAME THUỘC THỂ LOẠI CHIẾN ĐẤU ĐI CẢNH ĐẬM NÉT HÀI HƯỚC DỰA THEO BỘ PHIM HOẠT HÌNH CÙNG TÊN CỦA HÃNG HOẠT HÌNH DISNEY LỪNG DANH.BẠN ĐƯỢC NHẬP VAI LÀM CHÀNG ALADIN TINH RANH CHIẾN ĐẤU VỚI CÁC ÁC ĐỂ BẢO VỆ CÁI THIỆN
BẢN NÀY HÌNH ẢNH ĐẸP VÀ SẮC NÉT Y NHƯ TRÊN PC HỒI TRƯỚC
VÀ NAY SẼ TÁI XUẤT HIỆN LẠI TRÊN MÀN HÌNH ĐIỆN THOẠI CỦA CÁC BẠN
GAME HỖ TRỢ MÀN HÌNH NẰM NGANG,ĐỨNG TÙY CÁC BẠN

1.ĐẦU TIÊN CÁC BẠN CÀI PICODRIVER_S60V3 LÊN THẺ HAY BỘ NHỚ TRONG

2. COPPY FILE ALADIN VÀO THẺ HAY BỘ NHỚ TRONG.VÀO PICODRIVER MỤC LOADROM CHỌN THƯ MỤC THẺ DẪN XUỐNG ĐƯỜNG DẪN MÀ CÁC BẠN VỪA COPPY ALADIN VÀ THƯỞNG THỨC
GAME ALADIN

LINK DỰ PHÒNG

nouvu2372

TRƯỚC KHI CHƠI CÁC BẠN VÔ PHẦN Configure Screenchỉnh lại các dòng Accurate timing.Accurate sprites.Alt renderer tất cả là off

CongVoi

Super V.I.P
Mấy cái này bạn nên cho vào cùng một Topic nhé!! Bạn nên tạo thành 1 topic riêng về PICODRIVER luôn cho dễ thảo luận.Ok???;;)

nouvu2372

Mấy cái này bạn nên cho vào cùng một Topic nhé!! Bạn nên tạo thành 1 topic riêng về PICODRIVER luôn cho dễ thảo luận.Ok???;;)

tạo chung cùng 1 topic dễ gây lộn xộn và nhàm chán(gây khó khăn cho việc tìm kiếm).Mình muốn cái nào chơi xong chán thì chúng ta "cuốn" lại tạo 1 cái mới.Thảo luận riêng 1 vấn đề dành cho riêng và chỉ riêng game đó mà thôi.Làm như vậy các thành viên sẽ không bị rối tung lên.Suy nghĩ của mình vì mình đã từng bị rối trong việc tìm game trong diễn đàn lúc trước:-??

lamnt0702

tạo chung cùng 1 topic dễ gây lộn xộn và nhàm chán(gây khó khăn cho việc tìm kiếm).Mình muốn cái nào chơi xong chán thì chúng ta "cuốn" lại tạo 1 cái mới.Thảo luận riêng 1 vấn đề dành cho riêng và chỉ riêng game đó mà thôi.Làm như vậy các thành viên sẽ không bị rối tung lên.Suy nghĩ của mình vì mình đã từng bị rối trong việc tìm game trong diễn đàn lúc trước:-??

Hoặc nếu ko bạn có thể làm 1 cái topic lấy tên là "Tuyệt tập games hay by nouvu2372" rồi cho tất cả các game do bạn post vào đó :) Như thế cũng dễ tìm kiếm và đóng dấu bản quyền luôn :D

nouvu

Hoặc nếu ko bạn có thể làm 1 cái topic lấy tên là "Tuyệt tập games hay by nouvu2372" rồi cho tất cả các game do bạn post vào đó :) Như thế cũng dễ tìm kiếm và đóng dấu bản quyền luôn :D

Làm giống bí kiếp võ công Pdaviet.net wá he=))

nouvu2372

ko.nó là game giả lập.trước tiên cài cái Picodriver vào trước sau đó mới vào chưong trình pico đó load romm game(tức là thư mục chứa game)vd: e:Aladin.Và chơi thôi.

ankhang2001

Bạn ơi có thể up qua mediafire được không, gặp megaupload là mình có thiệt cảm với nó rồi ngồi đợi hoài dow cũng không được gì hết buồn quá đi