• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cute Avatar V1.00 - Mang avatar động lên màn hình

Anther1991

Hãy để những biểu tượng dzễ sương làm màn hình điện thoại của bạn thêm sinh động bằng việc dzung dzăng dzung dzẻ bất kỳ nơi nào và làm những gì chúng thích nhé ;;)

TẢI

panrai

Super V.I.P
trời cái nầy chắc máy nó chạy hết nổi luôn quá:)):)),đã có hiệu ứng rùi thêm cái nầy nữa chắc nó pò luôn quá

Anther1991

Ủa, máy e chạy có gì đâu. Vừa nạp theme aeon pdaviet + hiệu ứng lấp lánh + "con bớm". Chắc tại bản cook xịn quá nên kham được hết. Há há =))

llTuyetTinhCocll

cái này nó giống cái anh thắng nè....xài 1 lượt 2 cái và đem ra cái nào ít tốn pin hơn chắc lý tưởng đây....hihihi...ko biết thay cái hệ thống mấy hình nó có đc hem thôi.....

lenz

cái cute ava này ít ava quá. có pm nào nhiều ava hơn ko anther.

linklink01

cái này có giống AnimaSprite LT ko vậy mấy anh ? cái nào hay hơn ? chỉ giáo em với

bemap179

chưa dám dùng,không biết bác nào đã xài rồi thì nói để e cài vào máy với:))

ngochuyhlv

chưa dám dùng,không biết bác nào đã xài rồi thì nói để e cài vào máy với:))
Rất đẹp bạn à. thích nhất là ông thần tài đi tới đi lui nhìn vui mắt ghê :D nhưng tiếc ko có chế độ auto khi khởi động máy.

llTuyetTinhCocll

anther chắc quy ẩn rồi....ai đã kịp down cái này rồi thì có thể up lên cho mọi ng cùng xài chung đc ko????

kienvp

anther chắc quy ẩn rồi....ai đã kịp down cái này rồi thì có thể up lên cho mọi ng cùng xài chung đc ko????

để mình vh lại cho cái này thì vh mấy hồi.
bạn nào có bản en thì post lên hộ mình nhé

Chỉnh sửa cuối: