• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÃ CÓ FILE INSTALLSERVER.SIS ĐỂ SIGN CHO TẤT CẢ CÁC CHƯƠNG TRÌNH ĐÂY.

tommynguyen1961

NHƯ CHÚNG TA THƯỜNG SIGN PHẦN MỀM BẰNG CÁCH MOD ĐƯỢC ĐIỆN THOẠI ĐỂ ĐƯA ĐƯỢC FILE INSTALLSER.EXE VÀO C:SYS/BIN THÌ NAY FILE NÀY ĐÃ TRỞ NÊN DỄ HƠN KHI ĐƯA VÔ ĐIỆN THOẠI VÌ NÓ ĐÃ TRỞ THÀNH FILE .SIS RỒI.
CÁC BẠN CHỈ CẦN CÀI VÀO DT LÀ OK THÔI.

LINK DOWNLOAD:
http://www.mediafire.com/?sharekey=8647bbcf7e17795eab1eab3e9fa335ca3e92e08f43cae9ae

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG.

INSTALLSERVER.SiGNED_UIQ3.SIS.zip

Last edited by a moderator:

O9xx19xx29

Vậy là khỏi cần đến Capswitch nữa sao - tiện thật đấy
( ai nghịch hack thì vẫn phải dùng )

Son_Do

Well-Known Member
Vậy là khỏi cần đến Capswitch nữa sao - tiện thật đấy
( ai nghịch hack thì vẫn phải dùng )

Cái này với CapsSwitch chẳng liên quan gì đến nhau cả, nếu bạn bỏ CapsSwitch thì bạn lại không thể can thiệp được vào thư mục hệ thống.

Son_Nguyen

Thanks bạn Tommy nhiều, cái này sẽ rất hữu ích cho những new mem mới gia nhập diễn đàn đấy!!

shadow141206

NHƯ CHÚNG TA THƯỜNG SIGN PHẦN MỀM BẰNG CÁCH MOD ĐƯỢC ĐIỆN THOẠI ĐỂ ĐƯA ĐƯỢC FILE INSTALLSER.EXE VÀO C:SYS/BIN THÌ NAY FILE NÀY ĐÃ TRỞ NÊN DỄ HƠN KHI ĐƯA VÔ ĐIỆN THOẠI VÌ NÓ ĐÃ TRỞ THÀNH FILE .SIS RỒI.

LINK DOWNLOAD:
http://www.mediafire.com/?sharekey=8647bbcf7e17795eab1eab3e9fa335ca3e92e08f43cae9ae
CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG.

Anh Tommy càng ngày càng quan tâm cho new mem đấy nhỉ :-?:-? (Spam chút cho new mem dễ tìm :p)

Caohieu88

Để tránh cho các bạn hiểu nhầm về phần mềm này mình xin được giải thích để các bạn rõ hơn về nó:

- Phần mềm này ( tên đầy đủ Installserver Activator 1.10) ko có tác dụng thay thế cho CapsSwitch ( khóa đóng mở để hack file ẩn).

- Phần mềm này chỉ có thể chạy ( chọn Install) được khi CapsSwitch để tại chế độ OFF.

=> PHẢI DÙNG CAPSSWITCH ĐỂ SỬ DỤNG PM NÀY

- Phần mềm này là dạng nâng cấp thay thế việc Copy thông thường file InstallerServer.exe vào C\Sys\Bin vì vậy bạn nào đã copy InstallerServer.exe rồi thì cũng ko cần dùng đến PM này nữa, trừ khi bạn muốn đổi mới cho máy. Điểm lạ và hay của phần mềm này là việc có quyền chạy hoặc ko chạy PM ( giống như PM Portable cho PC vậy, ko phải cài mặc định ), nhưng điểm bất lợi của nó là chỉ chạy khi CapsSwitch OFF vì vậy tội gì mà các bạn ko Copy luôn file InstallerServer.exe luôn vào C\Sys\Bin cho nhanh...

- Đây là bản nâng cấp thay cho PM Install hack mà bác Tommy đã giới thiệu cho các bạn lần trước do bản trước bị lỗi ko chạy trên M600i, ko dùng được khi P990i Flip Open ( bắt ấn 1 để Install, ấn 2 để remove ) và được sửa lại đơn giản hơn chọn ngay trên giao diện Install hoặc Uninstall.

tommynguyen1961

Thanks bạn Tommy nhiều, cái này sẽ rất hữu ích cho những new mem mới gia nhập diễn đàn đấy!!

các member mới sẽ cảm thấy đỡ nhức đầu hơn và ko có ngán khi nghe cái từ hackphone nữa. Cám ơn chỉ cần nhấn nút thanks cho mình là ok rồi.:D

lethingochang

cám ơn bác tommy nhiều. Là thành viên mới tinh mà thấy cái này tự nhiên thấy khoái ghê, đỡ phải nhức đầu mấy cái vụ kia nữa mà vẫn có thể cài thỏa thích các chương trình.

khoa123

LINK DOWNLOAD:

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG.

please anh em dung dua len meadiafire nua ko bit dơn lam sao ca

O9xx19xx29

please anh em dung dua len meadiafire nua ko bit dơn lam sao ca
Mediafire là dễ nhất của mọi loại dễ rồi đấy - down siêu nhanh bằng IDM và ko giới hạn bất cứ điều gì - down cực kì đơn giản mà bạn

khoa123

LINK DOWNLOAD:

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG.

lam on dung dua len mediafire nua ko bit down