• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã fix được lỗi repeat và thứ tự bài hát trong walkman piano 2.0!!!

AndyLe114

sau khi mày mò với chút kến thức hạn hẹp mình đã fix được lỗi repeat,giờ có thể repeat 1 bài,tất cả hay off repeat được rồi và cũng hiện số bài hát,các bạn down file đính kèm về và chép vào c\private\200011FD\default,là hoàn tất

myp990i

Hình như file này có cả phần điều khiển bàn phím trong (phím tắt) phải không?? Nên nếu chép file này đè lên file cũ thì phần phím tắt cũng sẽ phải thay đổi phải không?

AndyLe114

Hình như file này có cả phần điều khiển bàn phím trong (phím tắt) phải không?? Nên nếu chép file này đè lên file cũ thì phần phím tắt cũng sẽ phải thay đổi phải không?

trong file này ko có phần điều khiển phím tắt đâu bạn,mình chỉ sửa thêm vào thôi chứ ko có ảnh hưởng gì,bạn cứ yên tâm chép vào

AndyLe114

mình đã mở ra xem lại đúng là có phần điều khiển phím tắt bên trong nhưng ko ảnh hưởng gì đâu,mình chỉ viết thêm vào thôi ko làm ảnh hưởng những đoạn code có sẵn,bạn cứ yên tâm