• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dance Fabulous for S60v5 (Nokia)- game kiểu audition

mr_dog88

[video=youtube;_MQgV4LR1t0]http://www.youtube.com/watch?v=_MQgV4LR1t0&feature=player_embedded[/video]

Your music makes you move. Pick your tune. Pick your style. Pick your location. Pick Dance Fabulous! Dance Fabulous is all about your music and your style. Dance along to your own music library, create your own unique dance moves, and boost your music experience to a totally new level! Dance Fabulous features North American singer Cindy Gomez, with five of her songs and motion-captured dance moves. You’ll have a real-life digital pop star in your pocket! Download more tracks for your game from the Nokia Music Store. To learn more visit music.nokia.com.

Download :http://www.multiupload.com/TWQ9WEYMVU (30Mb)

hellboy2389

Game hay đấy chứ. Sao post rồi mà mình ko thấy vậy. có game nào dung lượng khủng như game này nữa ko

taolahoan

em sing rồi cài cho 5800 đến chỗ chọn cài trên thẻ song rồi tịt luôn
có ai biêt tại sao kô game hay mà kô cài đc mới đau

luuquoctoan

bữa trước mình sign rùi cài, nhưng không nhớ rõ là game nào, mình nhớ nhầm, sorry mấy bạn nha

hantinhtu_baby

Anh nào có ngùôn games Audition cho V5(5800)cho em xin cái link download. Mình thích games nhày nhót V5 chï có môï 2 cái game xdancey chém hoài chán!

police_cat_vn

Mình tải về bằng wifi rồi giải nén bằng xplore ko có vấn đề gì xảy ra.nhưng khi cài thì máy báo tệp tin bị lỗi.làm sao bây giờ?

hantinhtu_baby

Games này có nguøì post rôì mà ban!
Chác link bi lôî ban àh!thü download lai link cûa bài ban "tobe24" õ trang 6 xem .Mình download và giãi nén bt ,games rat hay.

hantinhtu_baby

Ban da Install thành công rôì ha?
Games choi rât phê mà ban, sao lai nói là không có muî tên mà choi chú?vây thì chac ban ko biêt cách choi games này rôì phaî ko?
Co gang len nha!

Hikira

sao mình down về = đt dùng x-plore giải nén ra cài vào nó báo "Tập tin bị lỗi" là sao vậy các bạn,mình down lại 4 lần rùi mà vẫn vậy. ai biết giúp mình với 30mb mà down 4 lần = 120mb :((

jinsk8r

cái này phải hack phone chứ sings kô cài đc đâu ! thân
Game trên OVIstore KHÔNG BAO GIỜ YÊU CẦU PHONE HACKED =)) Nokia Hackphone à?

LINK TRÊN DOWN BÌNH THƯỜNG :) Tập tin ko bị lỗi nhé

Game này chơi muốn điểm cao thì chọn nhạc của bạn (chọn bài nào beat rõ ràng, VD: Hands up của Audition hoặc You belong with me Taylor Swift) :)

_nhattai92_

mình sign rùi, nhưng khi cài thi máy báo là Không Cho Phép Truy Cập Ừn Dụng Được Yêu Cầu. Vậy là sao các pác, giúp em với, em dang xài 5800 fw40

vd82_hp

Bản này ko cần hack phone này :)) chịu khó sign tí là được ;))

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?jwzui54dmme[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối: