• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DANCING FINGERS v2.0 - Game âm nhạc kết hợp với trí tuệ.

phamlehoang

Nếu bạn là một fan của âm nhạc thì Dancing Fingers xứng đáng là một sự lựa chọn tốt dành cho bạn! Bạn sẽ phải thể hiện sự tập trung và sự nhanh nhẹn của mình với các mức độ khác nhau, đồng thời mang đến thêm nhiều nhân vật mới và làm thỏa mãn thị giác của bạn, xứng đáng với một phiên bản thứ hai của ứng dụng đã thành công trước đây.

Cách chơi: nhớ thứ tự xuất hiện của các điểm trên màn hình và nhanh tay nhấn vào các điểm đó theo đúng thứ tự để đạt điểm tuyệt đối. Tích lũy điểm số sau mỗi màn nhảy để unlock thêm nhân vật và bài nhảy mới.

LINK DOWNLOAD

Chúc anh em vui vẻ và đừng quên ấn THANKS nếu thấy bài viết có ích nhé :D

NTiolanDatluu

mấy cái hình đầu tiên nhìn ngộ ghê, nhưng kéo xuống dưới càng nhìn càng kinh, thế này thì nhảy nhót gì nữa :p

b0m_lx

ẹc game flash à ?
tưởng java hay sis chứ :))
flash mình có nhiều game hay lắm , hôm nào rảnh post cho anh em nghịch :))
thank for sared :D

phamlehoang

mấy cái hình đầu tiên nhìn ngộ ghê, nhưng kéo xuống dưới càng nhìn càng kinh, thế này thì nhảy nhót gì nữa :p

đấy là nhân vật Zombie thôi :)) còn nhiều nhân vật để lựa chọn mà :D

ẹc game flash à ?
tưởng java hay sis chứ :))
flash mình có nhiều game hay lắm , hôm nào rảnh post cho anh em nghịch :))
thank for sared :D

flash chính hiệu :)) nhưng cũng hay lắm đấy :))

NTiolanDatluu

có game 3d nhảy theo phong cách của mình lắm, unlock để mua đồ thay đổi thời trang, kiểu tóc, game dung lượng 30mb

JohnyNguyen

game này giống giống cái dancing qeen thế nhi? 0.o
ko giống đâu bạn :p game kia có "sexy - gợi cảm" thế kia mà :)) còn game nỳ mới nhìn đã thấy zombie rồi :( thanks "ngộ" 4shared :D \-/
có game 3d nhảy theo phong cách của mình lắm, unlock để mua đồ thay đổi thời trang, kiểu tóc, game dung lượng 30mb
đấy là Dance Fabulous đã post lên 4rum 2 lần rồi a àh :(

phamlehoang

Nó hiện cùng lúc thì bấm theo thứ tự nào hả các bác :-s

chắc nó hiện ra nhanh quá bạn không theo kịp thôi :D bạn cố gắng tập trung nhớ thứ tự xuất hiện của các nút rồi ấn đúng theo thứ tự đó sẽ được combo + nhiều điểm hơn :D chúc vui :D