• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐĂNG KÝ NHÓM CHUYỂN NGỮ

tinh_la_gi

Administrator
xxxx_555_xxxx p900 vào p910 dùng chung mà ! Tuy có 1 số không chạy ổn nhưng không ảnh hưởng lắm

Mà hình như bạn vào nhằm topic rồi đấy

@Hồ ... chào mừng T,Mod HỒ tham gia nhóm chuyển ngữ nhé !

nguyenhoang

cho mình tham gia với. nhưng chắc TLG phải cung cấp cho mình một ít công cụ để làm vì dịch thì được nhưng chưa biết sử dụng ngôn ngữ nào để làm việc hết

tinh_la_gi

Administrator
cho mình tham gia với. nhưng chắc TLG phải cung cấp cho mình một ít công cụ để làm vì dịch thì được nhưng chưa biết sử dụng ngôn ngữ nào để làm việc hết

Dịch rồi gỏ vào Word và chuyển cho TLG là được !
Xem trang 1!

natta

Cho mình đăng ký với, kiến thức về UIQ : ok, về tools lập trình : VB, tiếng Anh : Good
Mong TLG post một bài chi tiết hơn một chút, bài hướng dẫn trên còn chung chung quá, chưa làm việc ngay được

CongVoi

Super V.I.P
Đăng kí một chân ngay.Hy vọng UIQ sẽ phát triển hưng thịnh với Việt Hóa.Hiếu đâu vào nào.3 anh e mình cùng chiến đấu nào :D

Son_Do

Well-Known Member
Mình cũng biết sơ sơ về Việt hóa phần mềm, cũng xin đăng ký một suất, có gì anh tinh_la_gi phân công nhé.

rockmeout

Mình tài hèn sức mọn, thời gian cũng hạn hẹp nhưng nếu support được anh em phần nào thì vinh hạnh phần đấy. Chỉ sợ nhiệt tình + ngu dốt = hic hic :((

Caohieu88

Mình tài hèn sức mọn, thời gian cũng hạn hẹp nhưng nếu support được anh em phần nào thì vinh hạnh phần đấy. Chỉ sợ nhiệt tình + ngu dốt = hic hic :((

Hay quá, anh Rockmeout tham gia cho đông đảo, mấy anh em cùng làm...em cũng chỉ mới tập thử..hichic