• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đăng ký TK symbiansigned.com xong không biết chỗ lấy file cer ở đâu?

Status
Không mở trả lời sau này.

hihehi

Banned
????????
???????????????

Hôm nay anh em vừa đăng ký 3 tài khoản ở .symbiansigned.com được cả 3 ,nhưng khi vào xem thì không thấy phần up file và tải file cer đâu cả. Tôi nhìn chỉ thấy có mỗi phần sign file sis-sisx trực tiếp , không thấy phần lấy up và tải file cer ở đâu.. Trước kia cách đây 1 năm mình có vào sign được , nhưng giờ thì ....??????

Có anh em nào nhiệt tình chỉ giúp tôi một phát. 2 phát thì càng tốt.

Nếu ai thích thì gọi số : 0985 688 199 , tôi cho một tài khoản về mà dùng, Dùng song rồi biết cách thì bảo tôi dùng với ,thế nhé.

Chả biết thấy các bạn bảo đăng ký khó lắm , Tôi mà ngồi một lúc thì có mà cả tảng account của symbiansigned.com...

??????????????
/?????????
?????
???
?
?

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
????????
???????????????

Hôm nay anh em vừa đăng ký 3 tài khoản ở .symbiansigned.com được cả 3 ,nhưng khi vào xem thì không thấy phần up file và tải file cer đâu cả. Tôi nhìn chỉ thấy có mỗi phần sign file sis-sisx trực tiếp , không thấy phần lấy up và tải file cer ở đâu.. Trước kia cách đây 1 năm mình có vào sign được , nhưng giờ thì ....??????

Có anh em nào nhiệt tình chỉ giúp tôi một phát. 2 phát thì càng tốt.

Nếu ai thích thì gọi số : 0985 688 199 , tôi cho một tài khoản về mà dùng, Dùng song rồi biết cách thì bảo tôi dùng với ,thế nhé.

Chả biết thấy các bạn bảo đăng ký khó lắm , Tôi mà ngồi một lúc thì có mà cả tảng account của symbiansigned.com...

??????????????
/?????????
?????
???
?
?

Cả tảng của bạn thì mang về 1 năm trước mà dùng.Trang SYM đấy đóng cửa làm file Cer lâu lém rồi ý.Bây giờ thì bạn muốn cài PM unsign mà không cần file cer thì vào đây đọc bài này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=27471 .Còn vẫn muốn có file cer thì vào: www.opda.net.cn nhé.Mà chú ý nữa là lần sau không tự tiện lập topic riêng như thế này nữa nhé,sai quy định sẽ bị xóa đấy.Thân gửi!!

Status
Không mở trả lời sau này.