• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dark Street v1.01

nhathuy

Game thuộc thể loại hành động dành cho PPC. Hỗ trợ WM3 trở lên và tất cả màn hình.

DOWNLOAD

Cuongk30

game này mà cài vô 02XDAIIi thì làm sao có phím để đánh đấm dc??hix.. không đá. ko đấm dc thì auto chăng???cài thử coi sao? sẽ thanks khi chơi dc =))

nhathuy

game này mà cài vô 02XDAIIi thì làm sao có phím để đánh đấm dc??hix.. không đá. ko đấm dc thì auto chăng???cài thử coi sao? sẽ thanks khi chơi dc =))

Đấm đá = fím Enter mà, chẳng lẽ O2i không có fím Enter :))=))

Cuongk30

hix.. phím enter nằm ở đâu vậy trời.cướp ra bàn phím để óanh ah. hahahhaha nhưng dù sao cung thanks bạn.trò này chơi song chắc tớ phải đi thay màn hình khác quá.. hihii

djtrungkien

hix.. phím enter nằm ở đâu vậy trời.cướp ra bàn phím để óanh ah. hahahhaha nhưng dù sao cung thanks bạn.trò này chơi song chắc tớ phải đi thay màn hình khác quá.. hihii

phím ok nằm giữa đó bạn!